Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya kusherehekea Muungano?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyange, Apr 26, 2012.

  1. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna haja gani ya kusherehekea muungano wakati nchi uchumi wake unazidi kupolomoka? Nadhani hii ya kusherehekea wakati uchumi hauko sawa ni deal ya viongozi kuandika matumizi na posho, vinginevyo hawa watawala wangejiuliza kuna manufaa gani wa kusherehekea wakati watanzania hawako happy na maisha?
     
Loading...