Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna haja ya kupiga kelele mwanamuziki akifariki?

Discussion in 'Entertainment' started by rosemarie, Sep 9, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wakuu nashangazwa na tabia moja ya kutangaza na kusikitika sana ikitokea mwanamuziki ametutoka
    huyu kasoloo kyanga alikuwa na hali ngumu sana kimaisha na hakuna hata mtu mmoja hasa kwa nyie mnaotangaza kwa bidii aliyejitokeza kumsaidia katika uhai wake
    nashangaa sana unafiki kama huu utaisha lini
    tulikuwa na moshi william naye ilikuwa hivyo hivyo makelele mengi baada ya kuondoka duniani
    kuna wizara ya sanaa wao wanafanya nini kuwasaidia kimaisha hawa watu muhimu kabisa
    ulimbukeni umewazidi na mavitambi ya taa za dunia
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wasimamizi wa idara yenyewe wana njaa watamkumbuka nani,kila mtu na mzigo wake nchi hii
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Waswahili na unafiki utatuweza,hata kwenye siasa utasikia nani ameacha pengo kuubwa na taifa sijui limemkosa mtu makini na ... misifa kibao,lakini alipokuwa hai hakuna yoyote aliyekuwa anamjali
     
Loading...