Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Haja ya Kumbadilisha DPP kwa ushaidi zaifu unaotia serikari hasara?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mgt software, Jan 20, 2012.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Ukifatillia kwa makini utakuta kwamba wanasheria wengi wa kujitegemea wanashinda kesi nyingi sana zidi ya serikali na kuitia hasara mara mbili, pengine ukiangalia kiundani unaona ushahidi unajitosheleza kumtia mtu hatiani lakini , baadaye kunajitokeza mazingira tata, aidha wanasheria wote wa serikali ni matapeli wanakula rushwa na wanasheria wa kujitegemea au, wanasheria wa serikali bado wachanga sana katika sheria. Angalia kesi ya hivi karibuni ya Afande Zombe alivyoishinda kirahis mbali na ushahidi wa kweli wa kimazingira. Angalia kesi za mafisadi kama Liyumba kuaribu mamilioni na kufungwa miaka kiduchu. Inawezeka DPP wetu anakula cha juu na Majaji wetu wanaaribu ushahidi kwa kushirikiana na wanasheria wa Kujitegemea kufanya kesi iwe na mapungufu mengi ili mteja ashinde au apunguziwe adhabu. Kwa hali hii hatuna nchi maana mtu anaona aibe alafu wanasheria watalekebisha mambo. Zamani watu wa sheria walikuwa watu wa kawaida sana kwa kipato chao, kipato kilikuwa sawa na wahadhili wa vyuo , lakini sasa hivi hawashikiki baada ya hizi kesi za Ufisadi, Madawa ya Kulevya, Ubakaji na Wizi wa Mabenk. Nahsauri DPP ateuliwe kutoka kwenye jopo la mawakili watiifu wanaokubalika na wenye uwezo wa kujenga hoja na kukubalika.
     
  2. M

    MOWATT New Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good investigation good prosecution,
     
Loading...