Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya kuliboresha zaidi baraza la mitihani la taifa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mabhuimerafulu, Jun 7, 2012.

  1. m

    mabhuimerafulu Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wanalilalamikia baraza la mitihani la taifa (necta).nami nakubaliana nao na naona ipo haja ya kulimulika baraza hilo. Kumekuwa na malalamiko kwamba usahihishaji wa mitihani si wa kuridhisha na baadhi ya watahiniwa hufelishwa kutokana na tabia hiyo, ulipuaji. Kwanza unapokata rufaa ili papers zako zipitiwe wanachukua pesa bure hawasahihishi upya. Pili nadhani si sahihi ukate rufaa kwa necta ileile iliyokufelisha. Kiwepo chombo maalum cha kushughulikia rufaa hizo. Ukweli kuna madudu necta.wanajf mtakapochangia, natoa mifano halisi ya hali hii.ni madudu tupu
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    TRA kuna madudu ya kutisha. NSSF usiseme. NECTA ni chombo pekee nchini kinachofanya kazi kwa uangalizi mkkubwa sana. Tumulike vyombo kama TRA sio kuandama chombo ambachho wafanyakazi wake wanafanya kazi nzuri kwenye mazingira magumu sana ya kifwdha.
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    NECTA imefanikiwa sana kuziba mianya ya kuvuja mitihani. kilichotokea ni kosa la kiufundi ambalo limesharekebishwa. labda tushushe malaika waliendeshe!
     
  4. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Necta hakuna lolote hapo.
     
Loading...