Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya kujua historia ya mpenzi wako mpya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by yantuzu, Sep 21, 2012.

  1. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekuwa nikijiuliza kwa muda mrefu kuhusu swala hili... kila mtu ana historia yake katika mapenzi, Historia ninayoiongelea hapa ni ile ya mpenzi wako alishawahi kuwa na wapenzi wangapi kabla hajawa na wewe. Kuna watunawajua historia zao si nzuri sana yaani unakuta mtu alishawahi kuwa na wapenzi kama 30 wa kiume /kike (mara nyingi wanaume wanakuwa na historia mbovu), sasa kama mtu wa namna hii akipata mpenzi mpya kuna haja ya yeye kumweleza mpenzi wake kuhusu historia yake na asipomweleza akijua baadaye itakuweje
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ni lazima, hii ni 'rule no one'
    ila fanya at your own risk
     
  3. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ili kiwe nini/we furahi penzi kwa nafasi yako,na umia katika hilo prnzi kwa nafasi yako!hao wengine sio wewe na wala hawana nafasi yoyyote katika kuboresha mahusiano uliyanayo na huyo mpenzi!
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Ukimchunguza BATA hutomla asilini. Yanini kujihangaisha na yaliyopita? La mbolea hapo ni kuwashukuru hao waliopita kwa kutomchukua jumla jumla hadi na wewe ukabahatika kujivinjari nae!!! Mimi Mwanaume akiniuliza How many Guys have u dated before me? Baaaaaaaaas!!!!! Afterall the number is never true! Mtu akikwambia  amedate na 4 fanya 4*2=8 ujue hiyo ni 8 hapoo! Whats the point ya kuulizia kitu wakati unajua utapewa jibu FEKEROOOOOOO!
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hata wangekuwa mia..
    Wewe unapompata mpenzi wako hesabu kuwa ni mpya..
    Achana na habari za alikuwa na wangapi!..Haisadii sana kujua ya zamani!
     
  6. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ijue story yake kweli kwa kwenda angaza mengine ni kukitia mchanga kitumbua kipya.
     
  7. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama unahisi itakusaidia kitu katika mahusiano yenu,basi ni vyema kufahamu historia yake..ila kama unahisi itakusababishia maumivu wala usiulize hiyo background yake.
     
  8. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna hawa mabinti ukikutana naye anataka umwelezee kila kitu kuhusu historia yako, sasa ugumu unakuwa kusema ukweli...maana ukimwambia ukweli lazima akutose hasa ukimtajia idadi, ukimdanganya baadaye akijua inakuwa balaa tena, naona inachanganya sana.

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Ni vizuri kujua historia yake usikute labda alishaingizwa kwenye grid ya taifa....Kabla ya kufanya kitu chochote kupima kwanza!!
     
  10. K

    KELLYN Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna haja ya kujua ya nyuma bhana, kama mmependana songa mbele kwani ya nyuma smtym yanaumiza
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kujua historia yake ni muhimu ili ujue uko na mtu wa aina gani, wengine wameshashindika hawafai mtini wala shimoni!
     
  12. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... kama hujamkuta na BKIRA, Majibu si unayo!
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    si kila mtu anataka historia....

    Ila unapoelezoea unataja wawili wa mwishoni wengine unapotezea
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu, kutafuta presha za bure!
     
  15. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasichana ndio wanapenda sana hizi ishu za kutaka kujua historia ya mvulana!!
     
  16. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtu aliyeshindikana mara nyingi hawezi kukwambia ukweli, dawa ni kuachana na historia kama wadau wanavyosema!!
     
  17. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwangu mie ALWAYS "Yaliyopita si ndwele" naona dhambi kumhesabia madudu yake ya nyuma, sometimes alikuwa HURT, hivyo kumdodosa saana anaweza akakuona na wewe ni wale wale.
     
  18. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli aisee

     
  19. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We ukimpata gonga, historia ya nini tena? Wewe used na mwenzako used tofauti ni kilometa tu.
     
  20. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muhimu kujua cv yake ya mapenzi hadi familia anayotokea.
     
Loading...