Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya kuishaki serikali kutokana na mgomo wa madaktari uliopelekea vifo vingi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by CHAI CHUNGU, Mar 15, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ndugu watanzania wenzangu na wakazi wote waoishi ndani ya Tanzania(KISIWA CHA AMANI)
    Napenda kutoa dukuduku langu kama ifuatavyo.
    Wote tunajua kwamba wiki chache nyuma ulitokea mgomo mkubwa wa madaktari nchi nzima,mgomo ambao ulitokana na serikali kupuuza matakwa ya "WANAFANI" hao kwa jeuri na kiburi,naikumbuka moja ya hotuba ya vitisho ya"MTOTO WA MKULIMA"kwamba daktari yeyote atakaye kaidi amri ya serikali ya kusitisha mgomo atakuwa amejifukuzisha kazi.Matokeo yake ni kwamba baada ya muda mfupi mkuu huyu alikula matapishi yake mwenyewe kwa kuwapigia magoti wataalamu hao.
    Kama hiyo aitoshi mkuu wa nchi "aka"BABA FULANI"aliteta nao
    ameahidi kwamba mgomo umekwisha na hautotokea tena.Sasa swali langu ni jee serikali au madaktari wanawajibika vipi kutokana na maafa makubwa yaliyotokana na mgomo huo???
    Jee kuna haja ya kuishitaki serikali kutokana na maafa haya makubwa ya vifo vya wa tz au tuwashitaki madaktari kwa kuvunja na kwenda kinyume na kiapo???
    Toeni mchango wa mawazo ili tuweze kuionyesha serikali kwamba tumechoka na manyanyaso.Wao Wamemwaga mboga sasa na sisi tumwage ugali.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tutaanzia wapi?kama una info zozote namna ya kuanza mashitaka weka hapa.Maana kuna haja tena sana ya kuishitaki serikali kwa upuuzi walioufanya!
     
  3. B

    Bandio Senior Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijui kama itawezekana maana mahakama nayo sijui kama itakuwa huru kiasi cha kuiwajibisha serikali. Labda tusubiri wanasheria wakija watatueleza.
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Poa mkuu!
    Ngoja tuwasubili wanasheria waje hapa watufungulie milango.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,207
    Likes Received: 16,206
    Trophy Points: 280
    Utaanzia wapi kuishitaki wakati mahakama yao iliamuru waganga waliogoma warudi kazini?

    Sehemu pekee ya kuishitaki serikali ni kwenye court of public opinion na hata huko sidhani kama utafika mbali maana hisia yangu ni kwamba hata public opinion imegawanyika.
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mkuu mnyonge mnyongeni haki yake mpeni.
     
  7. t

    tzr rocafella Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani who iz responsible na hivyo vifo???
    Kwa upande wangu ni madokta, coz uhuru wako unapoishia, na wa mwenzako ndo unapoanzia!!!
    So unapodai haki zako, usivunje za mwenzako (right 2 lyf)
     
Loading...