Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya kuimba tena hizi nyimbo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngoshwe, Feb 3, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama tulijifunza tokea utoto wetu kuipenda sana nchi yetu Tanzania kwa Mioyo yetu yote na kuiota kila tulalapo na kuona heri kila tuamkapo, ....


    Na kama tunaiba tokea utoto wetu, mungu aibariki nchi yetu Tanzania ili uhuru, umoja na upendano udumu na viongozi wetu wabarikiwe. Sasa kama viongozi wetu wakisahbarikiwa wanaanza kujiimua miyoni na kuwaka tamaa ya kujilimbikizia mali ughaibuni na hapa nyumbani na kuifanya nchi yetu isiwe nzuri tena..

    Je, unadhani ipo haja tena ya kuendelea kuimba hizi nyimbo katika historia ya Taifa letu?..


    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=UXDh7OwlOOM"]http://www.youtube.com/watch?v=UXDh7OwlOOM[/ame]

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=a0-6s9RYVtA&NR=1"]http://www.youtube.com/watch?v=a0-6s9RYVtA&NR=1[/ame]

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=GP9-ZiISkmY"][/ame]
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=GP9-ZiISkmY[/ame]
     
Loading...