Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya kuendesha hapa jamvini kura ya kutokuwa na imani na Tendwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Byendangwero, Mar 20, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jana nilimsikiliza Tendwa akijadiliana na Mtangazaji wa TBC pamoja na mambo mengine barua ya onyo aliyoiandikia CDM. Kwa namna alivyokuwa akijibu maswali na kuibua hoja, itakuwa imeonekana dhahiri kwa yeyote aliyemsikiliza ya kuwa mheshimiwa huyo hana upeo wowote; na hivyo kuendelea kubakia kwenye nafasi nyeti kama aliyonayo, kunahatarisha zaidi usalama wa taifa kuliko hayo maandamano ya CDM anayoonekana kuyavalia njuga. Ili kumshinikiza kuachia ngazi napendekeza kufanyike kura za kutokuwa na imani na utendaji wa mheshimiwa huyo hapa jamvini.
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Haihitajiki kura ya maoni! Kwakuwa hata hiyo kura wataiendesha usalama wa taifa kwa matakwa ya mkwere! Chamaana ni nguvu ya umma tukamchomoe pale jirani na shule ya msingi bunge
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mnh wengine sijui mnakurupukia wapi?
     
  4. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko pale kutimiza matakwa ya Bwana (Boss) wake. hana uwezo wa kuitendea haki CDM
     
Loading...