Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya kuendelea kuwakumbatia viongozi hawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzambia, Feb 18, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kutokana hali ya kisiasa, kiuchumi na kielimu kuchafuka tanzania naona imefika wakati wa kuwawajibisha baadhi ya viongozi waliotufikisha katika hali kama hii tuliyonayo sasa kwa kuwafungulia mashtaka au kuwapoteza: Kwa uchache nitawataja hapa chini ila kama unaona nimewasahau wengine mtanisaidia:
    1. Prof. Maghembe - upande wa elimu hasa matokeo ya form 2 na 4
    2.shukuru kawambwa - miundombinu choo kugharimu mil.700 huko kwao bagamoyo
    3. Dk mwinyi na lt gen shimbo - mabomu ya gongo la mboto
    4. Ngeleja - dowans na mgao wa umeme ambao unasababisha ugumu wa maisha
    5. Jaji werema - kukurupuka ktk masuala ambayo yanaweza kuathiri national security kama haina haja ya katiba mpya
    6. Cellina kombani - uelewa wake mdogo ktk kujibu hoja afu kuwafanya watz ni wapumbavu kwamba mi nilikuwa natania
    7.lowassa - kutufikisha hapa tulipo ktk mgao wa umeme kupitia mikataba feki ya richmond
    8.mkwere - collective responsibility ajiuzuru maana ye ndo kawateua wote hao.
    9. Igp mwema - kuruhusu mauaji ya arusha yaliyofanywa na vijana kazi wake
    10.mkullo - kutudanganya watz wkt hali inaonekana ye anasema kuwa uchumi unapaa wkt si kweli
    11.prof. Ndulu - kuwapa moyo wtz kuwa hali ya fedha hazina ni nzuri wkt hata mzunguko wa pesa nchini umepungua na kila siku wanafikiria jinsi ya kuwalipa dowans kimya kimya
    12. Hamad rashid - kuleta mkanganyiko wa kambi ya upinzani bungeni wkt anaujua utaratibu ukoje na yeye sasa ni sehemu ya chama tawala
    13.
    14.
    Nawasilisha
     
Loading...