Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja kua na jukwaa la mazingira katika JF.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nzi, Dec 6, 2010.

  1. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,512
    Likes Received: 1,695
    Trophy Points: 280
    WanaJF. Mimi napendekeza kuwepo na jukwaa la mazingira,ili mada zote zinazohusu masuala ya mazingira na maliasili za TZ na dunia kwa ujumla ziweze kuletwa na kujadiliwa. Naomba kuwasilisha.
     
  2. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni wazo zuri sana Lakini napendekeza mambo 2
    1.Kwanza tukianza kila issue kutengenzewa jukwaa lake JF itakosa radha fulani,
    2.Hata mimi napendekeza jukwaa la raslimali za taifa

    Byabato
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,512
    Likes Received: 1,695
    Trophy Points: 280
    QUOTE=Mathias Byabato;Ni wazo zuri sana Lakini napendekeza mambo 2
    1.Kwanza tukianza kila issue kutengenzewa jukwaa lake JF itakosa radha fulani,
    2.Hata mimi napendekeza jukwaa la raslimali za taifa

    Byabato

    Sijakuelewa! Iyo 1 na 2 kama zinakanganyana!
     
Loading...