Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ganiiiiiiii jamaniiiiiiiiii!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by super thinker, Mar 15, 2011.

  1. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF,kuna haja gani ya muoaji/muolewa kutumia pesa mingi kwenye harusi or sendoff...ni tamaduni or fashion?????lengo hasa ni nn,kujionyesha/kuiga/kufurahi/mkumbo tu....Nimemshuhudia jamaa aki2mia 30 mil. along with a series of vikao vichoshavyo ajabu,wakati kapanga analipa 60,000 p.m.......baada ya muda ndoa ndoano.......tunahitaji mabadiliko ya kweli kwenye hii field jameni.......it begins :angry::angry:
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hiyo sakramenti hutolewa mara moja (kwa wakristu) hairudiwi na iko kama kifo hakirudii mara mbili

    Once in a life time sioni tatizo hapo
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Ni sawa unayosema DA lakini kwa fedha zako sio kutwa michango na mbaya unapokuwa kwenye kamati mara bajeti imekuwa kubwa kuliko makusanyo inabidi wanakamati wanaingia mfukoni kutoa chochote kitu. kweli mabadiliko yanatakiwa katika hili.
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    tatizo gharama sio once in a time best angu. mbona tunapozaliwa gharama ni ndogo,au hata tunapoandaa mazishi baada ya kifo gharama huwa chini kiasi. 30 mil afu ndoa ndoano!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    My dear
    harusi za siku hizi nyingi ni
    fashion, glamorous etc
    Na mie si oni ubaya wowote kama
    Una pesa zako ..

    Na harusi za miaka hii ni business
    Kuna TV program moja nimesahau jina
    Watu wanashindana harusi ya nani ni better..
    Kwa mie binafsi harusi kama hizi ni
    Show off...
    na wengi tunasahau maana ya ndoa/harusi

    Lakini saa nyingine ni per pressure ya maisha yA
    Kisasa..
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    it is tru mama, but it has become too expensive. Na hii ni mojawapo ya sababu vijana wengi wakristo inawafanya wasioe mapema au kushindwa kabisa.
     
  7. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwa raha zake.......... kama hela ipo na ye anataka kuweka historia afanyeje? ubaya kama hiyo hela ameikopa basi
     
  8. d

    damn JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    na hii inanifanya nichelewe kuoa, bado natafuta pesa za harusi
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    simpooo changisha watu!:embarassed2:
     
  10. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani tufikirie,kama wataka kuolewa na mm usifikirie harusi fikiria ndoa...............cna hela ya harusi nina hela ya maisha ya ndoa,kufanya every thing beautful in marriage fpr enjoyment........ctaki kuwachosha ndugu zangu na wako kwa vikao elfu kidogo for a one saturday night stand...........change begins with u n me.:juggle:
     
  11. charger

    charger JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    AFROD nazungumzia bridalplasty nini ya channel moja ya US inaitwa E?maana huko ndiko kuna jeuri ya fedha.Minafikiri hakuna shida as long as hizo mbwembwez etc they are not at other people'cost.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Acheni kuchangia harusi mkae huru si lazima wajameni aiiii
     
  13. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli dana,never changia never changia.............stay free:smash:
     
  14. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    D tatizo ni kwamba kuna kitu kinaitwa utamaduni. Unapojenga utamaduni fulani katika jamii, inatarajiwa watu waufuate maana ni utaratibu unaokubalika. Sasa kwa watu wengi hata kama hataki inakuwa ngumu kwake kukataa kwa sababu wengi wetu hatuna ubavu wa kufanya kinyume na matarajio ya jamii inayotuzunguka ( Mimi huwa sichangii harusi hata hivyo). Kwa hiyo ili kuwasaidia na wengine ambao hawaupendi huu utaratibu kunahitajika mabadiliko ya kimtazamo katika jamii nzima.
     
  15. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mtu anafanya harusi ya mamiilioni halafu baadaye maisha ya ndoa - ukata mtupu?? anyway KUPANGA NI KUCHAGUA
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nimeshajiwekea utaratibu...............sichangi ndoa zaidi ya kiasi fulani...........nachangia elimu kwa uwezo wangu woote nilionao wa kuweza kuchanga........tubadilike!
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mnanifurahisha sana mnalalamika lakini mwisho wa siku bado mtachangia ambaye hajawahi kuchanga au kuchangiwa kwenye harusi yake na awe wa kwanza kusema hapa
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sifa....wanataka kuonekana!!!But again kama mtu ana pesa zake acha ajionyeshe.....tatizo ni kwamba wengi wanatumia mamillioni alafu kesho na kesho kutwa ndo imeyeyuka au wanapata watoto ada inakua ya kuhesabu!!!!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    MIMI sijawahi!!!!
     
  20. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    for us christians wedding is only once in life,siku hiyo haitakaa ijirudie tena so sioni tatizo kama mnapendana mna malengo and uwezo unaruhusu its better to make the day unique and wonderful for both of u coz its the big step in life and the only which will never come back again
     
Loading...