Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja gani ya kuwapongeza mafisadi waliojiuzuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shukurani, Feb 8, 2008.

  1. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana katika kikao cha bunge, wachangia hoja waliopata nafasi waliwapongeza Lowasa, Karamagi na Msabahaa kwa uamuzi wao wa kujiuzuru. Kwa upande wangu sikuona sababu ya kuwapongeza watu ambao wameshindwa kutimiza wajibu wao na kulitia taifa hasara kubwa. Kiujumula Lowassa alitakiwa ajiuzuru toka miezi sita iliyopita baada ya serikali kuonyesha udhaifu mkubwa sana kwa kuingia mkataba na kampuni hewa,hii ni fedheha kubwa sana. Ndani ya baraza la mawaziri kulikuwa na PhD ngapi? na masters ngapi? zisiweze kujua mambo haya, sitaki kuamini unahitaji elimu kubwa kugundua utapeli wa watu. Ni uzembe uzeembe, sihitaji kumpongeza fisadi yeyote kwa kujiuzuru. nitampongezaje mtu anayeniumiza kwa kunipandishia bei za umeme kila kukicha, ni wendazimu huu. nitalazimika kuwataka wale wote waliowapongeza mafisadi hawa wafute kauli zao ama wajiuzuru,
     
  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Thats right man..sioni sababu kabisa ya kuwapapongezi hao mafisadi..nasikia JK katoa order kuwa account zao ziwefreezed soon na hawaruhusiwi kusafiri kwa sasa..ni hatua nzuri hii nadhani ss tunapokwenda ndio kwenye UTAMU..huchelewi kusikia muhusika amepatwa na kiharusi ghafla au hypertension!!
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Thats right man..sioni sababu kabisa ya kuwapapongezi hao mafisadi..nasikia JK katoa order kuwa account zao ziwefreezed soon na hawaruhusiwi kusafiri kwa sasa..ni hatua nzuri hii nadhani ss tunapokwenda ndio kwenye UTAMU..huchelewi kusikia mhusika amepatwa na kiharusi ghafla au hypertension!!
     
  4. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Senator hilo naliunga mkono kama ni kweli. Lete source Senator
     
  5. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2008
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mimi nitatoa pongezi kwa yule atakayerudisha hizo fedha alizojichotea. kama mtu ana mijihela mingi ya kutosheleza hata vitukuu vyake hakuna chochote kilichopungua katika maisha yake sana sana amepata muda wa kutungua hizo fedha alizojichukulia.

    Warudishe hizo fedha and if they suffer from hypertension in the process who cares.
     
  6. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nilijaa upepo sana kumsifia mtu aliyepora mali za wananchi kwa ubinafsi wake.Imagine mtu analipwa 152M kwa siku kwa miaka 2 azalishe au asizalishe.Alafu leo apongezwe kwa kuachia ngazi!,Siasa kweli si hasa bali.......
    Nachelea sasa kuamini kuwa mzimu wa Rich monduli uliwajumuisha wengi.Siamini kuwa wahusika ni wale waliotajwa tu?
    Basi la abiria haliwi na dereva tu,lazima liwe na tingo na fundi makenika,abiria,mizigo tool box n.k. Nadhani umefuatilia ripoti imetaja maeneo mengi ktk wizara husika na watu mbalimbali.
    EL,LA na karamagi lazima walikuwa na back up kubwa bungeni ili mzimu huo uendelee kuishi bila ya kufa.Kwa nini haukufa mapema mpaka kamati teule ilipakua yaliyofichika?
    Msafara wa mamba na kenge nao wamo.
     
Loading...