Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja gani ya kuunga budget kwa 100% alafu ukaendelea kusema budget haijatende haki watu jimboni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mrembo, Jun 17, 2011.

  1. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Heshima kwenu wakuu,

    mimi nimekuwa nikifuatilia bunge hili la budget kwa makini sana. nimegundua wabunge karibu wote wa CCM wanaunga mkono Budget kwa 100%. alafu kwenye kuchangia wanalalamika budget haijataja mambo fulanifulani (miundombinu, utalii etc) majimboni mwao. Je huu si unafiki? sasa kuna haja gani ya kuunga mkono 100% wakani kuna reservations, yaani inaonekana ili bunge linaendeshwa kwa ushabiki Tu.

    naomba kuwakilisha.
     
  2. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimebaki hoi na mchango wa nimrodi mkono muda mfupi uliopita ...ametangulia kuunga mkono hoja kwa asilimia 100 then akafululiza kuiandama kuwa haina chochote kwa wananchi wake...anyway labda ni mzalendo sana hajali kama haijajali jimbo lake imejali sehemu nyingine ta tz ila hakuwa na sababu ya kuilaumu nilitegemea aisifu sanaaaa...yaani hata profesheno pipo pia kwenye siasa wanakuwa very unprofesheno

    mix with yours
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao wabunge wanajua nini cha kufanya ila wengi wao njaa zinawasumbua. Na mwaka huu CCM wameamua kutetea chama na si wananchi waliowatuma na kwa nguvu zote watahakikisha bajeti hata kama imeoza ipite tu. Kwa vile wao ndio wengi hatuna cha kupinga....Leo unaibuka unaunga mkono 100% then baadae unasema sijatendewa haki kwenye bajeti hii, huo si upumbavu jamani? Mi naona wengi wao wanaongea ili kuuza sura ili Wapiga kura wao wawaone na kuongeza publicity tu na si vinginevyo.
     
  4. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kapwani, umeona eeh. yani inashangaza sana. sasa si aseme angala 99% lol!
     
  5. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama wanauza sura basi wanakosea, maana wananchi wenyewe ndio sis, alafu tunafuatilia kwa karibu, so tunaona madudu yao yote. wakija kwenye compaign tutawauliza alituwakilisha vipi bungeni
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wabunge wote wa CCM ni mzigo kwetu sisi walipa kodi, hawatusaidii lolote tuwatose tu hawa malimbukeni
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Na hapo ndipo wabunge wa ccm wanapoonesha ujuya na upuuzi wao..........
     
Loading...