Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Haja Gani ya Kuomba Kibali Polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Head teacher, Jul 16, 2012.

  1. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Binafsi nimeshtushwa na taarifa ya Chadema kuwa vijana wanaodaiwa ni CCM walikuwa wanarusha mawe katika mkutano wa Chadema bila polisi kuchukua hatua yeyote. Taarifa zinadai kwamba baada ya mashambulizi kuendelea baadhi ya polisi walikula kona, katika kile kinachoelezwa kuwa ni mpango wa polisi patokee na vurugu. Kama huo ndo weledi wa polisi, basi wananchi wanazidi kupoteza imani nalo. Mauaji ya singida ni moja ya matukio mengi ya kisiasa yenye mkono wa polisi. Najiuliza Je kuna ulazima wa kutoa taarifa polisi kuhusu mikutano na maandamano?
     
  2. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hakuna haja kwa mtazamo huo! Police wezi,majamboz,majangili,wauaji,wavunja amani.n.k
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani Polisi ni vituko
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mbwa lazima asikilize amri ya bosi wake!!!
     
Loading...