Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Haja gani ya kunyimana hewa Igunga?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by NIMIMI, Sep 29, 2011.

  1. N

    NIMIMI Senior Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau kila nikitafakari nakosa muelekeo hasa kwa chama Tawala ambacho kimetawala Jimbo la Igunga tangu kupata Uhuru yaani 50 miaka, hawakupaswa kuhangaika kutumia Vyombo vya Angani, kuwahonga Ugali, wali maharage wanaIgunga ili wapewe kura za kumwezesha mgombea wao kuingia madarakani kupitia CcM Endapo wangekuwa wamewafanyia maendeleo ya kuonekana kwa wana IGUNGA kwani wananchi walikuwa wakukikubali kwa matunda iliyoonesha kwao. Hivyo walipaswa waachie nafasi kwa vyama vingine ili vishike hatamu kuliko kung'ang'ania ikiwa hatuoni maendeleo yeyote kwa wananchi zaidi ya Siasa UCHWARA na kuwanyima hewa wananchi kuwatimulia vumbi. It's my take, what's yours?
     
Loading...