Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna habari kwamba JK atahutubia Taifa Usiku huu je zina ukweli ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Oct 21, 2009.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Ninapata message kwenye screen sasa kwamba JK atakuwa anahutubia Taifa ama atakuwa anaongelea mambo mbali mbali , je ni kweli ama ni habari za mtaani ?

    Mwenye nyeti azimwage hapa tujue namna ya kuipata hotuba ya Mkulu LIVE
     
  2. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Screen gani?..
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135

    Mzee screen ya Laptop yangu hapa mlimani
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huamini laptop yako mkuu?
     
  5. M

    MC JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    AAahhh, watu watamsikiliza vipi AU watamwonaje wakati hawana umeme, Au unamaana watu wote wakusanyike viwanja vya Jangwani!!!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kwanza asitupotezee timing atuache tuangalie mpira sisi..anaongea nini?ni dhahiri hana jipya au thread ya Rev.ya kumsifia Lowassa imemstua..hahaaaaa kazi anayo na mambo yake yya zima moto hayo
     
Loading...