Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna future gani kwenye hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Adm, Apr 10, 2011.

  1. A

    Adm Senior Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi mtu anayesoma course hizi 1.Bsc(Animal science) 2.Bsc(Food science and technology) 3.Bsc(Wildlife management) 4.Bsc(Applied zoology).Mtu anapograduate moja wapo wa kozi hizi anaajiriwa kama nani hasa serikalini au sekta binafsi?. Naamini kwamba ndani ya jf kuna watu wenye ufahamu wa mojawapo au baadhi ya kozi hizo,kama si hivyo basi kuna watu waliosoma/wanaosoma kozi hizo.Hivyo basi naombeni mnifahamishe
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hayo unayoulizia si ugoogle kwenye nchi za ulaya pia utapata idea ila najua zipo poa na lazima kuna kazi... Google weka job description pia katika search yako huku ukisubiri kama watu humu watakujibu utakuwa unapata kuelewa mwenyewe

    Nimesahau website za uni nyingi zinaweka cozi na kuelezea kazi itakayoendana na profession aliyosomea mtu again google
     
  3. j

    jerry monny Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo wildlife management usipime mwanangu,ukienda tanapa ni inteview nakuanza kazi,alafu siunajua wanavyolipa salari,alafu kunavyuo vichache vyenye kujulikana ukienda za mtaani ujue umelowa.mweka moshi,johanesburg south africa na frankfut german,kunavyuo vitatu au vinne kama sikosei hapa duniani vinavyo toa hiyo kozi.
     
  4. A

    Adm Senior Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante mwana,ukipata infos kwa hizo kozi zingine naomba utupie hapo
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,562
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Future unaitengeneza wewe mwenyewe mkuu,ukiwa na elimu unaweza kujiajiri pia.Usitangulize sana mambo ya kuajiriwa.
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unaweza kuajiliwa kama Fish Technologist Wizara ya Mifugo na Uvuvi kwa Bsc(Food science and technology)
    Au TFDA kama Food Technologist
     
  7. A

    Adm Senior Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thanks mashikolomageni
     
  8. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    • Animal Sccience; Graduate ninaowafahamu ni maafisa mifugo kwenye halmashauri za wilaya(madaktari wa mifugo wa mikoa na wilaya)
    • Food science and technology wapo kwenye viwanda vya kusindika vyakula na vinywaji{azam, pepsi n.k} wengine wanafundisha Chemistry mashuleni
    • wildlife Management wapo TANAPA {wanaajiriwa na hifadhi za taifa k.m selou, Ngorongoro n.k} wengine wako kwenye research institutes na agencies mbalimbali za UN. Huko mikoani kuna vitu vingi sana vinafanyika na graduates wengi sana wankula bata huko.
     
  9. A

    Adm Senior Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    shukrani Azikiwe
     
Loading...