Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna election za mamoderator??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by IrDA, Nov 11, 2011.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Jamani e,me nna swali eti zipi qualification zinazomfanya mtu kuwa moderator??.Kama vipi kuwe na uchaguzi kabisa na watu wagombee isije ikawa watu wanapewa umoderator kwa upendeleo.

    ps:msininukuu vibaya sijasema nataka kuwa moderator,me nauliza tu
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Brother sijajua vigezo kama vilivyo ila naweza kukusaidia baadhi ya vigezo.
    Lazima uwe mwenye huruma,upendo,ustahimilivu,uelewa wa mambo na mcha Mungu.
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    And you must be invisible lest members ID you.
     
  4. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Changia JF mkono mtupu haurembwi.
     
  5. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    yeah!nakubaliana na wewe mkuu..maJF Premium members ndo wana nafasi kubwa ya kupewa umod
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,922
    Trophy Points: 280
    Mikono yenyewe mitupu, na mnataka umoderator,
    basi una mambo.
     
Loading...