Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna dawa ya kupunguza usingizi?

Discussion in 'JF Doctor' started by Pape, Nov 20, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wana JF, naomba msaada, hivi kuna dawa ya kupunguza usingizi? Kuna ndugu yangu yeye ikifika saa moja jioni tu basi hawezi kujizuia! Atalala mpaka asubuhi na hapo usiku katikati wala hastuki! Nimsaidieje?
     
  2. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mh!
    Enjoy This

    [​IMG]
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huundio msaada wako?
     
  4. F

    Frankie_ngoka Member

    #4
    Nov 20, 2009
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada mkubwa ni kumshauri alale pema na salama ikiwezekena awahi kulala kabla ya saa moja! pia kama wa kiume asioe na kama wa kike asiolewe maana ndoa itamnyima usingizi alafu wewe umesahahu kwamba
    "aliyelala usimwamshe???" ugonjwaunaambukiza huo maana huyu niliyenae hapati usingizi wangu ni wa kiume wako je?????
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sometimes it is better not to have a friend at all.
    Coz if you have one, he i/she is gonna advise you like FN!

    SHAME ON YOU!

    Were it me, i would keep silent...absolutely!..huh!
     
  6. F

    Frankie_ngoka Member

    #6
    Nov 20, 2009
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    njia nyingine ni kumpa pesa ukiona hivyo hana pesa
    huyo siunajua hata biblia imesema pesa ndio majibu ya yote??? waulize wenye pesa kama wanalala note;sio vijisenti ni majinoti
     
  7. F

    Frankie_ngoka Member

    #7
    Nov 20, 2009
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo bado hujamsaidia mgonjwa
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    I think we shall have to review our members list sometimes in future!

    We cant afford to drug with us a luggage of this kind!

    Embu mwenyewe soma unavyoandika hapo...! Unatumia kichwa?

    Mimi mwenyewe really sijamsaidia muulizaji, i admit to it, but i didnt comment the OFFALS of your type...huh!
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kabla hajalala anywe kahawa na pia aanze kufanya mazoezi kwani huwa yanaondoa sana usingizi.Maumivu yakizidi amuone dakitari.
     
  10. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Usingizi Ni Afya! so sina Msaada zaidi ya kumu wishi ka wikendi kema!
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Anahitaji maombi huyo!

    Mlete kwa viongozi wa dini tumwombee...Kama ni msichana niPM details zake

    Amina
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usingizi wa nanma hiyo unaweza kuwa ana fatigue, anywe maji mengi na apige tizi kama vipi ani PM nitampa msaada wa mazoezi bure aina ya aerobic ni mazuri kwa mtu kama yeye, asifanye weight lifting kwanza.
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    sasa kuna uhusiano gani katika kulala na kuolewa? kwani wanandoa hawalali?
     
  14. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe kweli bachela, huoni connection hapo?
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    asante! watu wanandoa zao na wanalala vile vile! mbona kuna majitu mengi hayana ndoa na hayalali vilevile?
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kunywa coffee mida ya jioni inasaidia,hata mie mwenyewe zamani nilikuwa na tatizo la kulala mapema kama ndugu yako. Lakini baada ya kupendelea kunywa coffee tatizo likatoweka kabisaaa!!!
    Hivi sasa cha ajabu nimekuwa sina usingizi kabisaaaa, sometimes hadi najilazimisha kulala.
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    thanks, i'll tell the guy
     
Loading...