Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna dawa ya kuondoa Haemmorhoid moja kwa moja?

Discussion in 'JF Doctor' started by Ambassador, Nov 24, 2009.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimewahi kusikia kwamba Haemmorhoid haina dawa zaidi ya zile za kutuliza inapotokea kama Annusol. Je habari hizi ni kweli au kuna mtu anayefahamu kama kuna dawa ya permamanent ya Haemmorhoid?
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Operation/surgery tu.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hilo halina mjadala mazee, ila kama unaweza, kule lushoto kuna botanical garden moja ina miti mingi yenye medicinal properties na wanasema hata hemorrhoids zinaweza kuondoa (pia hutibu prolapse)

    Jaribu kuulizia, but the best is surgery!!!
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Unaweza kutaja jina la miti hiyo ili huyu mwenzetu aitafute?
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nasikia kuna watu wamefanyiwa surgery lakini ilirudi! Kuna mdosi moja ambaye ameenda mpaka India na akaspend mihela kibao lakini haikusikia dawa! Au kuna stage amabayo hata surgery haifui dafu?
     
Loading...