Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna dalili zote... nitaisaliti ndoa yangu usiku wa leo.................!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, May 21, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Nimefika Zanzibar jioni hii, nipo huku kwa kazi maalum ambapo nimeungana na Binti wa Kizulu ambaye ni mfanyakazi mwenzangu kutoka makao makuu ya kampuni yetu nchini Afrika Kusini.........!
    Usiku huu tunapata Dinner lakini hiyo mikao yake na kivazi alichovaa.................Mweh!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haya usaliti mwema!!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Lizzy hata huniombei huyu PEPO wa usaliti anitoke kwa jina la aliye juu......................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jaribu kukumbuka kiapo ulichoapa kanisani. Anyway pete unayo kidoleni?
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Pete ya ndoa sijavaa kidole kina fangasi........................
    Ndio nipo nipo naye hapa naendela kukemea pepo mbaya wa ngono asije niingia maana binti mwenyewe anafakamia AMARULA kama hana akili nzuri
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, saliti tu.

    Ukiwa Zanzibar haiwi usaliti, inakuwa unabadilisha mboga tu.

    Mko wapi nije kuwa-join?
     
  7. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,846
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Huu ni ujinga na upumbavu, mtu yuko na mambo Yake ushaanza waza ngono, Hana hata time nawe, Haya tumeshajua Upo Zanzibar kikazi na unafanya kazi na mzulu, so what? Jaribu tu kuwaza Mangono yako ufalme moto ukimwagwa!

    QUOTE=Mtambuzi;3917955]Nimefika Zanzibar jioni hii, nipo huku kwa kazi maalum ambapo nimeungana na Binti wa Kizulu ambaye ni mfanyakazi mwenzangu kutoka makao makuu ya kampuni yetu nchini Afrika Kusini.........!
    Usiku huu tunapata Dinner lakini hiyo mikao yake na kivazi alichovaa.................Mweh![/QUOTE]
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    dalili za mvua ni mawingu kila la kheli na uvunjifu mwema..
     
  9. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mhh hapo kazi unayo na labda kwa akili yake anajua uko single ndiyo maana anajimwaga ukamchetue.
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Kongosho....... Tupo hapa

    Zanzibar Palace Hotel
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Hampati mtu hapa..............
    Nishamshitukia huyu
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli Mtambuzi leo umenichekesha!!!!

    1.0 Hujapiga ngoma ndogo ndogo ukajua kama toto la kizulu limeingia line au laaaah!!!!

    2.0 Wewe ni bingwa wa ushauri nasaha lakini leo ubataka kusaliti ndoa unabandika uzi!!!!! Watu watashangaa mpaka basi na kukuomba ubadili nia jambo ambalo kama kweli umedhamilia litakuwa kikwazo.

    3.0 Kwa jinsi ulileta uzi unakushushia hadhi kwa wewe si fisi maji original.

    Ghairi nia bana mkumbuke mama watoto kama unaona bado pepo linakuja mkumbuke mtoto wakk mmoja unayempenda halafu uone kama ndiyo unamuaga kwa uzembe wako.
     
  13. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tukiwa wadogo tulifundishwa kwamba ukimuona mwenzio anaiba kalamu na ukakaa kimya bila kumsema kwa mwalimu basi na wewe utakuwa umeiba
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Shetani humwingia hata mtumishi wa Mungu seuze mie mshauri nasaha...........! Hapa napigana kufa na kupona ili kuayashinda haya majaribu........... Yaani naomba Mungu hiki Kikombe kiniepuke nikalale salama kesho nirudi Dar........
    salama salimini
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pepo toka pepo nakemea tena toka pepo la usaliti
     
  16. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    achana naye huyo mkuu,kaandae uzi wa ijumaa.....Muogope Mungu,mpende Mkeo...
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mchuzi wa mbwa unanywewa ukiwa wa moto, wee chelewa chelewa utakuta mwana si wako.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mshahara wa dhambi ni mauti,ikimbie zinaa,yaani ni aibu iliyoje kwa wanao kuwa baba yao ni mzinzi asiyemheshimu mama yao,acha bwana kwani utatumia dakika ngapi!kwani hyo raha unakaa nayo muda gani?
     
  19. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukimuacha atakuona lofa!
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    usisahau kutumia dawa ya penzi....
     
Loading...