Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Chuo Chochote Kinatoa Mafunzo Namna Ya Kuongea Mbele Ya Kadamnasi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Katavi, Oct 13, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Heshima wakuu...
    Nauliza kama kuna chuo chochote hapa nchini kinachotoa mafunzo ya namna ya kuongea mbele ya kadamnasi. Hii inatokana na namna watu mbalimbali tulivyo waoga kuongea mbele ya watu hasa katika sherehe au msibani.
    Kuna kisa kilinitokea msibani baada ya kumaliza kutoa heshima kwa mwili wa marehemu na kuwa tayari kusafirishwa, niliombwa nitoe neno la shukrani. Lakini niliweza kukwepa na kumtupia jamaa mmoja aliyekuwa jirani yangu, lakini kumbe yeye ndiye alikuwa mbovu kuliko mimi. Alianza kwa kusema "MSIBA OYEEE"......shukrani kwa mzee mmoja aliyeokoa jahazi.
    Naombeni elimu ya namna ya kujiamini nisije kupatwa na aibu kama hiyo........
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    duuu! nice beginning, waone viongozi wa dini watakushauri zaidi
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    My goodnesss.........is this Katavi or am lost somewhere

    Mkuu for the first time naona umeweza kuandika post ina zaidi ya mistari miwili......

    Nice beginning na nadhani utakuwa umeanza kozi ya kuongea na kuandika mbele ya kadamnasi
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaah!!! Mkuu imenichukua zaidi ya masaa mawili kuandika.....
    Naomba msaada wapi kuna chuo au namna gani nitapata uzoefu....
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Viongozi wa dini wanaweza kusaidia?? Vipi kuhusu mambo ya sherehe??
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaaaaaaa, kaka yaani hivi vimistari kadhaa 2 hours!!!!!!!!!!?????........

    dah, labda kusomea zile kozi za public relation nahisi kwa nature ya kazi yenyewe huenda wanafundishwa hii kitu......au sijui ndo ile ya journalism?
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ni wazoefu wa kuzungumza mbele za watu!! nina hakika watakushirikisha uzoefu na technics zao ambazo zitakusaidia kwa kiwango kikubwa.
     
  8. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wee Katavi umenifanya watu wanishangaee baada ya kuangusha kicheko-"MSIBA OYEEE"
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MAREHEMU JUUUUU,,,, JUUUUU zaidiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...............!!"""£$£
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hahahaha hii kali Msiba Oyee
    Kama una aibu unakamata kilaji kiduchu usizidishe
    Na ukinywa mbege utakuwa unaongea kilugha, ukimata bia utakuwa unaongea kiswahili ukikamata wine unawachanganya wahudhuriaji maana utakuwa unafanya code mixing mara kijerumani mara kiingereza mara kicongo
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona mnacheka badala ya kunipa suluhisho??
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Na kama sio mlevi, si ndio nitaharibu zaidi??
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Anaonja kidogo fundo moja
     
  14. K

    Kasesela Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  15. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kasomehe ualimu au fanya kazi ya ukonda na kupiga debe stendi utapata experience mkuu.
     
  16. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    yaa nadhani ya kupiga debe ndio angepata maujuzi ya haraka
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hakuna chuo ila mwalimu wako nipo hapa
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hmm...
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mmmh mdudu.
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Una mdudu?
     
Loading...