Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna binti nataka kumsaidia mdogo wake je, naweza kumdo huyu binti?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbundenali, Mar 13, 2012.

  1. M

    Mbundenali Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba msaada wenu huyu binti ana mdogo wake (me) anaumwa jino. Nimejaribu kumtuma aende kwa baba yk kama anaweza kumgharamia matibabu, binti ameniambia kuwa baba yake hana uwezo. Je nikitoa msaada bila mzazi kujua itakuwaje?
     
  2. m

    mtukwao2 Senior Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kweli umedhamilia kumsaidia msaidie na usihitaji kitu chochote in return,au uwe unataka kutumia matatizo yake kujifaidisha kitu ambacho sio kizuri, sio lazima umwambie baba yake!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,dunia zaidi ya uijuavyo.
    Umepewa bure,toa bure bro.
     
  4. G

    G.JUMA Senior Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukipata chance ya kusaidi mkubwa fanya hivyo coz dunia hii ni duara & "WATS GOES AROUND, COMES BACK AROUND"
    NAmsaada mzuri ni ule unaotolewa bila ya mkono wapili kujua. "ROGGER DAT"
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    be fair to yourself and to the lady; kutaka kum-do kwa sababu tu eti mdogo wake ana matatizo siyo uungwana
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Dooh imani kwishney siku hizi
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,713
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Huo ni ubazazi, siku na wewe utapata shida halafu jamaa litakodolea macho saburi lako...
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Watu mna roho za ajabu. Kumsaidia mtu hadi umchokonoe. Tendeni wema malipo mbinguni. Muwe japo haya kidogo.
     
  9. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Uyafanyayo watanyiwa pia binti zako na nduguzo. Sie wote ndugu. Hiyo tabia utaendelea nayo hadi maofisini, hapati mtu kazi hadi atoe rushwa ya ngono. Nadhani una umri mdogo bado, nasikitika sana unaelekea kubaya sana na kwenye laana. Mungu akusaidie. :thinking:
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Msaidie halafu sahau kama ulitoa.
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Utawa do wangapi??????

    Ukiwa mwalimu wa chuo si itakuwa balaa????

    Tenda wema uende zako.
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Saidia tu mkuu, ni hela ngapi unaziacha bar na washikaji?
     
  13. M

    Mbundenali Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nashukuru mkuu kwa ushauri wako
     
  14. j

    julio New Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kawaida sana tu mtu wangu kusaidiana? usione shaka wewe msaidie na Mungu atakulipa
     
  15. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ukipenda kulipwa kwa kila jema ufanyaloipo siku nawe utalipia mema watakayokufanyia wanaume wenzako
     
  16. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa wewe kwa vile umeombwa msaada ndo unataka KUDOO?
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yawezekana pia mimi sielewi lakini naona majibu yanayotolewa kulinganisha na hoja ya mtoa mada ni mbingu na ardhi.
     
  18. RR

    RR JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha bandiko ni tofauti na bandiko lenyewe....
    1. Kama kichwa ni sahihi: wataka kuuziwa? Saidia bila dhamira ovu..
    2. Kama bandiko ni sahihi: kusaidia haihitaji ruhusu ya mzazi.....
     
  19. L

    Lutu2 Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uchizi wewe akili yako ilishakimbilia kwenye uzinzi,mara unaomba ushauri umu-do or not mara babake akijuwa? huna msaada kwa huyo binti..................msaada wa muungwana hauna masharti



     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ninachoweza kusema ni kuwa umetuonesha jinsi wewe daktari wa meno ulivyo mgonjwa.
    Sitashangaa ukitaka pia kumgeuza huyo mdogo wake kisa umekosa penzi kwa dadake na babake kashindwa kulipa.Sasa usaidie kitu gani?
    Katika list ya binadamu walioumbwa na moyo wa nyama wewe haupo.
     
Loading...