Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna 'bifu' linaloendelea kati ya Madee na Afande Sele?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mfukunyunzi, May 11, 2011.

  1. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikiufuatilia huu muziki wa bongo fleva kwa muda sasa na katika kusikiliza kwangu baadhi ya nyimbo za Hamad 'Madee' aka Rais wa Manzese na Selemani Msindi 'Afande Sele' aka Mfalme sele, nimeona kama hawa wasanii wana 'bifu' la chini chini linaloendelea.
    Kwa mfano:
    1. Madee ana nyimbo inaitwa 'jinsi game inavyochange' kashirikiana na Godzilla na kuna mstari godzila anasema 'nyimbo zenu (hip hop) hazina swagga halafu mnang'ang'ania airtime' kisha Madee akamalizia kwa kusema 'Nadhani unamaanisha yule mwenye rasta rasta' pia ndani ya wimbo huo huo kuna mstari Madee anasema 'bado hujaona mfalme mwenye rasta chafu? (bado)'.
    2. Kwa upande wa Afande Sele ana wimbo unaitwa 'Kingdom' kuna mstari unasema 'hip hop itakulipa vipi wakati unaimba matusi, unatukana ma-ras, unadiss waasisi halafu bado unadiriki kujiita rais wakati huna hata ofisi labda ni rais wa huko kwenu uwanja wa fisi'
    3. Madee ana nyimbo mpya inaitwa 'nisikilize' ambayo ndani yake kuna msitari unasema 'yule mkulima alidai eti namgeza, alitamba zamani miaka hii hajaweza, anaumia kwanini mwanzo alicheza, hawezi kuosha nywele ana uhaba wa fedha'
    Na kama kuna 'bifu' baina ya wawili hawa sijui chanzo ni nini?
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    mipasho
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Serikali itusumbue kichwa,umasikini,maradhi na ujinga navyo vituzomee halafu tuache mambo ya msingi tuanze kuumiza vichwa "eti fulani hampendi/ana chuki na fulani" ili iweje!...Madee akikua ataacha! mwenye busara mara nyingi huchagua jibu la upole!
     
  4. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :amen:
    :amen:
    :amen:
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Effect ya mmea hiyo
     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,754
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    .......kwahiiyoo...????
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    loool...hii sredi ilinipa!!hip-hop haiuzi
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wote wapuuzi hao,mabifu ya nini wakati utuuzima unawanyemelea,wote walikuwa zamani hata huyo madee ashukuru media zinambeba hana lolote,anaimba kama hana pumzi
     
  9. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Madee ana mengi ya kujifunza toka kwa afande..
     
  10. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani hujui upo jukwaa gani?!
     
  11. t

    tambarare Senior Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama they are doing business that is ok but if is just the way of expressing themselves ,,,,,,,,and kind of superiority win they are all stupity,,,,,stupity as non school folks.......sidhani kama kuna faida ya kurumbana kwa kutukanana sioni kama kuna tija ...kuna sehemu /nyanja nyingi za kuimba kuiwakilisha jamiii...tuna matatizo ya uongozi rushwa,maji umeme ukimwi kwa nini mrumbane wanamuziki???????? elimu zao nazo n tatizo naomba anayejua elimu ya madee na sele
     
  12. t

    tambarare Senior Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kakakakakakakakakakakakakak
     
  13. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hii...nisababu mojaa wapo inasababisha mziki wa bongo aka ubongo wa fleva usiendelee mbele...
     
Loading...