Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna babu katokea Tandahimba Jambo Tanzania -TBC

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Maundumula, Apr 3, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari,

    Leo kuna babu amekuja TBC kwenye jambo Tanzania kulalamikia swala la upatikanaji wa maji huko Tandahimba. Anasema pande zile mkulima haogi siku hata 4 zinapita na maji ya kunywa unayafuata kilometa 15, ni hatari!

    Imagine wewe leo tukutupe Tandahimba uta survive?
     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nini kutooga siku4, watu hawaogi mwezi! wengine hawaogi kabisa....Kaka Tanzania hii huko hakuna shida kabisa...! Mshukuru Mungu unaishi town ambako kuoga ndo mpango mzima...
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwa Dar ukikaa siku 4 bila kuoga, lazima uzalishe kiwa nda cha ama mbolea amba dawa ya kuua wanyama waharibigu kwenye mazao.

    Kwa mikoa yenye baridi, aah poa tu.
    Watu wanaosha kwapa tu wanakata 2 weeks na maji yapo.
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nita wapatia maji mtiririko. Mbona yako mengi sana..!!!!!!!

    Visima virefu ndiyo dawa yake. Lakini nani atachimba? Awachimie wananchi si atachekwa...!!!!!!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    khaa....ina maana hakuna sehemu nyingine ya kuosha....?
    masikio....macho...hayaoshwi....?

     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Mbona hujasema zile nyingine lol
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hapa Dar ukipiga passport size ni noma itaku cost, utashangaa siti yako hamna anayekaa watu wanasimama.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    yani miguu?....watu hawaoshi miguu wana magaga kweli kweli....
     
  9. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huko ndiko tutaplan kumuhamishiwa yule msimamizi wa uchaguzi wa Arumeru akaipate fresh
     
  10. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii kali
     
Loading...