Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna baadhi ya wamabongi flava wanajitahidi hebu check hizi lyrics

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RayB, May 18, 2010.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    SONG MR-PRESIDENT
    ARTIST R.O.M.A
    PRODUCER J-RIDER + YUDDI
    STUDIO TONGWE RECORDS
    CONTACTS R.O.M.A- 0717-72007_?
    romabraq@yahoo.com
    INTRO
    By…..Mwl. Julius Kambarage Nyerere
    Ikulu ni mahali patakatifu, ikulu ni mahala patakatifu,
    Mimi sikucha guliwa na wananchi wa Tanzania
    Kuja kupageuza kuwa pango la walanguzi
    Claps claps claps
    By…Roma
    Drop drop drop drop drop yop
    Haaa haaa… yes Surprise …Tongwe records
    We are here for revolution wooord
    Mr. president ..welcome to white house
    Thank you….aaaah …thank you ….yeaaah

    VERSE….1
    Mi ndo’ roma mkatoliki mwenye asili ya kiyahudi
    Mpare wa milimani sa lamu ya kikwetu urewedi
    We ni mkwere wa chalinze ambaye hutamsahau mnyakyusa...(Mwakyembeee)
    Aliye wafundisha monduli siasa
    Aliyekula kiapo kwa agano jipya la wakorintho
    Siyo msabato mwenye siasa za kubattle kama Zitto
    Mwenye wito wa Appocalypto husssle za Kambikatoto
    Msaka ndoto kama kristo shujaa kama Mrisho Mpoto
    Jasiri kama Mandela busara kama Nyerere
    Niliyejificha mapangoni mithili ya Otango Osale
    So usinidanganye kwa uchawi waaa kutumia ndulele
    Au vita vya majimaji nife kama Kinjekitile
    Hatutaki siasa za kale, siku hizi tunawahi kubalehe
    Nawapa pole wakazi wote wa Tandale kwa Mtogole
    Akhsante Sheikh umeniita ikulu sio kisa nina nyota ya mshale
    Najua mvi sio busara ila naomba amani itawale
    Ikulu yako ina thamani zaidi ya falme za kiarabu
    Cha ajabu hawaithamini na inapoteza thawabu
    Taifa lilikutabri tangu enzi ukiwa waziri
    J.K wa 2 utakuja ongoza hii serikali
    Yenye vilio kote kama kina mama wa Galilaya
    Wanaoutafuta ukombozi wasimamishe Pobilahaya
    Viongozi wetu ni mafia na mabeautifull lier
    Nilikuwa na ndoto hizo ila bado hawaja niinspire

    CHORUS
    Pagani si mlituahidi mtamwaga na lami vipiii?...Badoooo
    Wanafuzi mlituahidi walimu mtawaleta!!...woooh
    Morogoro na Tanga vipiii?Badooo
    Dodoma…?Badooo…
    Kigoma…?Badooo..
    Maisha bora kwa watanzania nyie wenyewe mlituambia
    Manurse…?Badooo
    Mapolice…?Badooo
    Ajira kwa vijana na maendeleo kwa kina mama
    Watotoo…?Badooo
    Kina mamaaa…?Badoooo

    VERSE….2

    Inafahamika ulipewa nchi angali imeshachafuka
    Uongoze hii familia kubwa ya kizazi cha nyoka
    Na ukakubali kubeba huu msalaba wa ukombozi
    Hizi kashfa ndo’ changamoto zisikutoe machozi
    Sitosahau campaign zako za mwaka 2005
    Nilichomwa na jua nikingoja upite nipunge mkono
    Traffic aliyepangwa saa moja kisha ukapita saa saba
    Akiwa na stress za mwanae shuleni kafukuzwa ada
    Leo mna nyumba mna mashamba mna viwanja mna viwanda
    Mi nasaga na rhumba na mshahara wangu haujapanda
    Yule traffic maisha magumu aaah muogopeni Mungu
    Nikisema it is not fair mnataka mnifunge pingu
    Gerezani kesi za wanyonge cheki zinapigwa tarehe
    Jamhuri itafata mkondo ee mola wangu wasamehe
    Wasaliti kama Eskarioti mbele ya Yesu Mnazarethi
    Wa sakramenti ya ekaristi bado hawaitaki torati!!
    Harakati ndo’ jadi siogopi hadi wanichape mjeledi
    Hadi yuddi alikuwa shahidi kwa vinanda na vinubi
    Elimu yetu bahati nasibu kama mikopo ya desi
    Kimbilio la waliofeli ni ualimu na upolisi
    Wamefisadi tenda ya rada, ndege ya raisi, magari ya jeshi
    Wote matraitor sasa skrepa kama Lubumbashi
    Wanapata alama za juu kwa kumuhonga penzi professor
    Mtunza pesa wa benki kuu kumbe pepa zote alidesa
    Au unataka 2010 mapinduzi yawe ya Liberia
    Eti utajiri ni mbuga, milima na ziwa Vicktoria
    Piga vita ujinga, umasikini na H.I.V carriers
    Askofu kutawala nchi hatutaki hizo elimu dunia
    Migomo ya chuo kikuu naitupia jicho la 3
    Sitetei mpaka Rutashoborwa akiwa wakili kisutu
    Kul - nafs - dhal - kal - maut inasema torati
    Rest in peace shusha bendera ipepee nusu mlingoti
    Bungeni hawaijadili bajeti ya mlala hoi
    Mtu hataishi kwa mkate bali neno siyo divai
    Tazama timu yako iliyoko madarakani
    Na mchunguze kwa makini anayelia sana msibani.

    CHORUS

    Walimu si mlituahidi mtatupa hela zetu vipiii…?Badooo
    Mitihani si mliahidi haitavuja tena….woooooh
    Nachingwea na Mbeya vipiii…?Badooo
    Tabora…?Badooo
    Mtwara…?Badooo
    Maisha bora kwa watanzania nyie wenyewe mlituambia
    Wamachinga…?Badoooo
    Wakulima…?Badooo
    Ajira kwa vijana na maendeleo kwa kina mama
    Wazee…?Badooo
    Vyuo vikuu…?Badooo

    VERSE….3

    Huu sio wakati wa kuwaua maalbino
    Angalau mapinduzi kama Macio Maximo
    Usihangaike kumtafuta Roma…mi!! Hakimu wa getho
    Mwenye sauti ya mamlaka!!! iliyomfikisha Mrombo Keko
    Baada ya kukemea ufisadi na sera za Karamagi
    Na waliokula jasho letu kwenye migodi ya Buzwagi
    Utazuia vipi ongezeko la wimbi la ukeketaji…
    Wakati Ngariba ndo’ diwani wa kata kwenye kijiji!!
    Neither do I…!! hongera ulipima ukimwi
    Watanzania nasi tuamke tusimpige kibao tu Mwinyi
    Hapa nagundua aya-tul - munafik - thalatha
    Inawezekana aliishia alifu wakati anasoma madrasa
    Huu sio muda wa kujadili kesi za Manji na Mengi
    Hayo ya Mungu we Kaisari jadili mambo ya msingi
    Teacher alipojiita mtabiri Tanganyika wote vipofu
    Padre wa kwanza pentekoste ubatizo wa maji marefu
    Machozi yalinitoka Segera watoto hawapati haki
    Wengi wamekimbia shule basi lije wauze visheti
    Wanaosomeshwa kwa mtaji wa chapati na uvuvi wa samaki
    Wabunge wao wamekaa na wanajiita wanaharakati!!
    Rudi kwenu kahamasishe nduguzo hawana taaluma
    Wazaramo wamegoma soma still mwali wanamcheza ngoma
    Wanalia Kilwa Kivinje huku wanaocheka ni wabunge
    Walionunua kura ya bibi kwa kumuhonga doti ya kitenge
    Hata wamasai walikuchagua kwa kura nyingi za upendo
    Wakiamini mtetezi yuaja wa jimbo la Oldoyo Sambo
    Waambie what is going on ndani ya himaya ya bwawa la Mtera
    Waonyeshe na mikataba ya utawala wa mgodi wa Kiwira
    Jeshi lote kwenda Tarime hawakuwa na njia mbadala
    Na walioteketea Mbagala!!
    Mr.pres …. Haya masikharaaaa!!!
    Sina maana utoke wewe hicho kiti umuachie professor
    Nisamehe kama nakosea maana mimi sio mwanasiasa
    Claps claps claps

    OUTRO
    By…Mwl...Julius Kambarage Nyerere
    Kwa hiyo kitu kimoja tunataka kuelewa…
    ni hali ya matatizo ya nchi yetu yalivyo sasa hivi....Eee!!
    Kwasababu...sera ya...ay..…awamu ya kwanza…. awamu yangu mimi…
    imefanya mema…. imefanya ya kijinga….
    ya kijinga yanaachwa…!! lazima yaachwe….
    Ubaya wenu ni kwamba…. mnaacha mema...mnachukua ya kijinga.


    NB: NIMEIPENDA SANA HII KITU NA HIVI NDIVYO WASANII WANAVYOTAKIWA KUFANYA ATI
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa na mkubali sana kwa kazi zake ni nzuri na zina zungumzia maisha halisi tuliyo nayo Watanzania.....Kuna watu walijitokeza na kumwambia hapunguze ukali wa mashairi yake kwa (Mkulu).

    Niusikiapo huu wimbo huwa napata matumaini kuwa kama msanii tu anaweza kuimba hivi basi ipo siku hii nchi itakombolewa na vjn toka kwa hawa mafisadi wanaoendelea kuturudisha kwenye umaskini kila siku.....

    Mungu ibariki kazi ya mikono yangu ili familia yangu ipate mkate wa kila siku maana nimekata tamaa na hali ya nchi yangu Amen!!!
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wakati wasanii wengine wanatoa beti za namna hii wengine wanahamasisha kuchangia ccm!

    hebu tuwekeee na video au audio yake tafanyali
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    May 19, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    View attachment 10352
    [video]http://www.eastafricantube.com/media/23997/Re:_ROMA_-_MR_PRESIDENT/[/video]
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Daaah huu wimbo nimeshausikia ila kweli huu utunzi sikua makini kuusikiliza kwa kina, Huyu msanii anafaa kupata tuzo ya Msanii Bora Mzalendo wa Tanzania 2009/10, sio wale kina mbagala na kamuambie full kuimba mapenzi mapenzi ambayo hayana faida kwa mlala hoi amabe hana hela kwa hiyo hajala chakula na hayo mapenzi atafanyaje kama hajamfia mtu kifuani. Wasinii wetu wabadilike waimbe vitu vianvyoikosoa serikali na kelimisha jamii bila kuogopa kwani kila binadamu ana haki ya kueleza hisia zake bila kumtukana mtu.Kazi kuimba ANANIPENDA ANANIPENDA NAMPENDA NAMPENDA......., Je hatuna la kusikia la maana zaidi ya hayo..............? #@#%$^$&$ zenu.
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hiyo link sio ya wimbo huo mbona!
     
  7. G

    Gabby Member

    #7
    May 19, 2010
    Joined: May 18, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Huyu ni mzalendo wa kweli. Mwacheni aseme yaliyo moyoni. Si mmesikia wameanza kung'atuana huko Iringa?
    Bado tunasubiri ile nchi ya ahadi ya maishabora kwa kila MTZ. Lakini caution ni kuwa lazima tuwe na akili za MBAYUWAYU kwa vile 315k hatuna uwezo nazo.
     
  8. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Well done ROMA, I salute u
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu dodo yuko safi ile mbaya ila nimesikia akilalamika nyimbo zake zimepigwa marufuku kupigwa redioni hasa vedeo zake kwenye luninga na serikali. source clouds fm
     
  10. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kama hiyo ni kweli basi kaka hii ni hatari kabisa na huu uhuru wa kujieleza uko wapi? Dogo kama huyu huwezi kumkuta katika matangazo ya CHANGIA CCM kama wengine
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    dah umenikuna ku mtima wangu nimemkubari kijana, tunataka
    vijana wenye mitazamo kama hiyo,
    huyo dogo hata akiambiwa maisha bora kwa kila mtanzania, lazima atahoji
    badala ya kupiga makofi ka' b'wege, big up sana kijana
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    Ya kweli haya!??
    Basi tumeisha..
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    Nasikia ana nyingine kali kuliko hii yaitwa Tanzania..una lyrics zake mkuu!???
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Garbido populism geared at capturing the Nyerere revering Borgs in Tanzania.

    Wewe mtu mweusi tii utajiitaje Myahudi?

    Ndio hawa wale wale wanajipimp kuwa agents wa change halafu kesho keshokukutwa mkiwakuta kwenye matangazo ya CCM complete with Green and Yellow T-Shirts mnakuwa disappointed.

    This does not impress me at all.
     
  15. M

    Mutu JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu anaimba nyimbo za ukombozi , maana utawala wa sasa ni wakinyonyaji kushinda wakikoloni
     
  16. M

    Mutu JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ulisoma bongo hukusoma kiswahili kiasi cha kujua SANAA ni nini na vitu kama tungo,fanani,maudhui ,hadhila..............na jukumu la kutafsiri tungo ni la nani!
    The same in english ART.............

    Ukitaka ibaki kama ilivyo ni kwamba kuna Wayahudi weusi kama mkaa kama una exposure utalijua hili.So do your homework .
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Huu utumbo wa ku ride the populist wave, complete with formulaic Nyerere clips ndiyo unaona art?

    Huyu self loathing black african Jew wannabee ndiye unamuona artist?

    No wonder kesho keshokutwa vichwapanzi hawa hawa wakipanda jukwaani na bendera ya CCM kuna watu kama JMushi wanataka ku commit suicide kama wamepigwa kibuti na demu siku ya harusi.

    I can see clearly through all this BS, nothing new or impressing here. As a matter of fact I see a vile and juvenile attempt at greatness, and I can go at it line by line, toe by toe, buck by buck.

    Just dare me.
     
  18. M

    Mutu JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo pekundu kheri mimi sijaona ahaaaaaaaaaaa the guy 'll come swinging
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe mtu mweusi tii utajiitaje Myahudi?
    If this is the case then umepotoka wapo wayahudi weusi tii just for your information (Tazama picha hapo chini)!!!!!!! Halafu mkuu pamoja na kwamba ni haki yako kupinga au kuwa na maoni tofauti juu ya wimbo wa msanii huyu, U have taken it too personal na kusahau kwamba hii ni fasihi!

    [​IMG]


    Ndio hawa wale wale wanajipimp kuwa agents wa change halafu kesho keshokukutwa mkiwakuta kwenye matangazo ya CCM complete with Green and Yellow T-Shirts mnakuwa disappointed. - Hii ni mojawapo ya maana na gharama za demokrasia.
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Hao ndio wale wale self loathing blacks wanaotaka kujitoa kwenye blackness.

    The only black Jews I know are the Falashas, and they are not "weusi tii" wametyoka Ethiopia huko.

    The Jewish religion -if you are talking about this in religious context- wants nothing to do with blacks, just try to go to a Jewish Synagogue and see.

    Kijana at best anaweza kuwa anahitaji maelekezo kuhusu lines gani aondoe, na lines gani aongeze.

    He is not the next bets thing he is trouted out to be.First of all he invests too much in religiosity and the scriptures while religiosity and the scriptures are nothing buit the oppressors tool.How can you fight the oppressor by using his very own tools of oppression?
    '
    '
     
Loading...