Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna anayewafahamu vizuri ForePlan Clinic ya Dr. Mwaka?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MKUNGA, Jan 12, 2012.

  1. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari bandugu

    Kuna yeyote mwenye ushuhuda wa ubora wa huduma za FOREPLAN HERBAL CLINIC & NATURAL THERAPIES ipo pale Ilala Bungoni al maaruf kwa Dr. Mwaka.

    Anatoa tiba mbadala kwa matatizo ya uzazi na magonjwa ya kinamama.

    Mwenye info zaidi anijuze kabla hatujamake decision ya kwenda au la.
     
  2. k

    kasa New Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi mwenyewe cjui, nimeona ktk tv. Inaonesha clinic nyingi za herbal trtment madaktari wake wanaongea sana...to the extent that i wonder if they make good dr.s.
    Cha mcng we nenda utapima kwa uhakika mwenyewe. Gd luck
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nimetoka kumuangalia mda si mrefu akiojiwa na allen peter kasiga,ngoja wakina mama waje watujuze.
     
  4. K

    Kimla JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Jamani wenye ufahamu juu ya hii clinic atujuze ili tuamue.Tunamatatizo watu humu.
     
  5. F

    Fadhila nassir New Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mmmmh lakini anaelimisha jamin
     
  6. Twaps

    Twaps Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kufungua file shs 10,000 bt hua ana wagonjwa wengi so inabidi kuwahi kwenda ama ukichelewa utakuta watu wengi.
     
  7. Z

    Zeddy New Member

    #7
    Mar 5, 2013
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Clinic inafunguliwa na kufungwa mda gani, ili mtu ujue unawahije pse!
     
  8. A

    A.J.K Member

    #8
    Mar 8, 2014
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman wanajamvi,

    Napenda kuuliza huduma za huyu bwana anajiita Dr. Mwaka kwa yeyote aliyewahi kutibiwa naye!Juzi nilimpigia simu akapokea mdada akasema nitume pesa ili huduma!

    Je, huduma zake zikoje maana me nna tatizo la kutopata mtoto kwa muda mrefu!
     
  9. utafiti

    utafiti JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2014
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 12,843
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 0
    Utume pesa? Mmh
     
  10. j

    joub Member

    #10
    Mar 8, 2014
    Joined: Feb 13, 2014
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr mwaka anatibu kwa miti shamba bt suala la kutopata mtoto ni mipango ya mola,umeenda kwa dr kufanyiwa uchunguz?mana kuna uwanja mpana juu ya masuala ya uzaz
     
  11. A

    Albosignathus JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2014
    Joined: Apr 26, 2013
    Messages: 4,825
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna mwana jf mmoja aliwahi kumponda huyu bwana kwamba gharama zake ni kubwa ila mafanikio ni HAKUNA!!
     
  12. j

    joub Member

    #12
    Mar 9, 2014
    Joined: Feb 13, 2014
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa gharama kweli anagharama kubwa san cunajua mtu aliehasle sana akipata upenyo harembi,hospital wamekwambiaje cunajua miti shamba ni hatua za mwsho?
     
  13. c

    chuvachok Member

    #13
    Mar 9, 2014
    Joined: Dec 7, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu labda wengine lakini mimi ninao ushuhuda. Hapo nimeteketeza laki kadhaa. Nakushauri uende Mnazi Mmoja umtafute mtaalamu wa matatizo ya akina mama Dr Nathan. Ninaamini atakueleza kitu kinachoeleweka. Kama vipi tuwasiliane.
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2014
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Nipatie mimi hizo pesa nikufanyie Dawa ya kupata mtoto
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2014
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ukishatuma pesa na wao wanakutumi mimba kwa mpesa AMA? Sijaelewa tafadhali
     
  16. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #16
    Mar 9, 2014
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Mkuu wasiliana na mimi utapata mtoto/watoto, nina dawa ambayo haijawahi kushindwa na gharama zipo hivi:
    1. Ama unalipa 150,000/= na unapewa dawa yako.
    2. Ama unapewa bure dawa ukishapata mtoto unalipa ng'ombe wawili

    Chagua option inayokufaa hapo na unipigie au nitumie sms kwenye 0769142586 au niandikie kwenye fadhilipaulo@gmail.com
     
  17. j

    joub Member

    #17
    Mar 9, 2014
    Joined: Feb 13, 2014
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kizaz kinaweza kua na shida mbalmbal ebu tumshaur mwenzetu aende kuonana na madaktar,unaweza kunywa midawa kumbe ndo unapotea uwezo wa kuzaa,nenda kwa madktar uone tatizo ni nn,huko utafaham kizaz kina shida gan hata hao wa miti shamba watajua specif dawa kulingana na tatizo lilopo mkuu
     
  18. C

    CAY JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2014
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hospitali ya mnazi mmoja? Ile ya serikali au sehemu gani pale mnazi mmoja?
     
  19. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2014
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Hujachelewa lakini suala la mtoto ni pana Mkuu mfano ni wewe unataka mtoto sasa hujafanikiwa kuna wenye watoto halafu wanakwambia nataka jinsia fulani japo tuliowengi tunaamini mtoto ni zawadi toka kwa Mungu. Akisema anakupa hakuna atakayeweza zuia kamwe cha msingi na muhimu Omba sana Mungu nenda kwa vipimo HOSP lakini pia kuwa makini na vishoka wanaotaka pesa na ahadi za mimba.
     
  20. A

    A.J.K Member

    #20
    Mar 10, 2014
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa ushauri hospital nlishaenda kila kitu kiko sawa!Walinipa dawa cha ajabu hata cku zangu cjaziona ni mwezi wa pili sasa na hamna mabadiko yeyote!
     
Loading...