Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna ajali mbaya imetokea tengeru!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Mar 31, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna costa limepata ajali maeneo ya tengeru.naendelea kufuatilia updates

    updates
    ajali imehusisha costa na fuso.
    Jumla ya majeruhi ni kumi na sita,kuna majeruhi wanne wamepelekwa hospitali ya mkoa.
    Bado hakuna taarifa za vifo.
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    fanya halaka. Flora msoffe alienda huko.
     
  3. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh, acha utani wewe
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Kamanda! Fanya hivyo bila ya kuchoka tuko nyuma yako kujua yaliyojiri!

    Ila hakika MUNGU wetu yupo na ataepusha majanga mazito mengine!

    Tujuze Kamanda!

    Na majeruhi MUNGU akawape nguvu wapone mapema!
     
  5. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eeeeh! Mungu wasaidie wapiganaji wetu hawa wapata afadhari haraka iwezekanavyo!
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    majeruhi kadhaa wako hospitali ya wilaya ya meru.
     
Loading...