Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna aina ya utapeli zain...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makalangilo, Jun 7, 2010.

  1. Makalangilo

    Makalangilo Senior Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa wa zain na shindano lao la kujibu maswali na kupata points lianelekea la kitapeli.Droo za kila sikuza kupata 500,000 hazipo!

    Kama kuna jamaa walioshuhudia hizo droo naomba wanieleze zinatangaziwa kwenye chanel gani?
    Ati particiapte in tonights draw...hakuna lolote wizi mtupu!
     
  2. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mi naona hizi simu zimebuni mbinu mpya ya kuibia wananchi... sijui kama wahusika wa mawasiliano wana taarifa kuhusu huu utapeli unaoendelea Tigo, Zain, Voda na hata Zantel... especially kipindi hiki cha kombe la dunia.... just imagine zimeback siku 5 bado wanakwambia ushinde ticket... Hii ndio Tanzania zaidi ya uijuavyo!!
     
  3. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na kama utakuwa makini sana kila msg moja unayotuma inakatwa Tsh 300/=.

    Kwangu mimi sishangai sana, maana hii inatokana na sisi watanzania kutaka mambo makubwa bila ya kujishughulisha, ndio maana inakuwa rahisi sana kwetu kuibiwa tena kwa urahisi.

    Ukilifikiria sana hilo suala la zain, lazima utahisi kuna kitu kisicho na uhalali kinaendelea, haiingii akilini muda ambao msg inaingia na kile kinachozungumziwa katika msg hiyo kinakuwa contrary to each other. Nafikiri hili ni suala la kwanza kabisa la mtu kujiuliza mara mbili kabla ya kutenda.

    Otherwise ngoja tusikilize wajumbe wenye ufahamu na jambo hili watoe mchango wao
     
  4. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 552
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamani tukumbuke Zain africa imeshauzwa kwa bharti Ya India nafikiri katika kuelekea makabidhiano kuna kamchezo kanafanywa na wafanyakazi wa zain
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,101
    Trophy Points: 280
    Duh Zain wasanii kweli.
     
  6. Makalangilo

    Makalangilo Senior Member

    #6
    Jun 21, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makampuni ya simu yanawaibia wananchi kwa laghai na kujipatia mapesa mengi pengine kuliko hata hela wanazolipwa kwa huduma za ki simu.Sasa waachiwe tu waendelee kuwatapeli wananchi au hatua gani zichukuliwe ili kuwadhibiti?

    Mbona kombe la dunia linatumika kwa kujitajirisha kwa ulaghai mkubwa wa Zain na hakuna anayekohoa japo kidogo?
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kibaya zaidi ni kuwa vituo vyetu vya Televisheni na radio vinakuwa washiriki katika hili. yapo matangazo meeengi yanayokutaka upige namba 15*** ili kushiriki shindano fulani lakini ni machache sana sana, kama yapo, ambayo yatakuambia hela utakayokatwa kwa kila meseji unayotuma. Kwa kifupi, yanacheza na ufahamu duni wa watanzania walio wengi ambao huishia kugeuzwa Wajinga waliwawo!!
     
Loading...