Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumwambia "tufunge ndoa"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Soulbrother, Mar 18, 2010.

  1. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je ni njia gani "romantic" ya kumwambia wakati umefika wa kufunga ndoa?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    mhhh.......
    waone wazazi wake........
     
  3. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hilo linaeleweka ila natafuta njia ya kumwambia kwanza... njia itakayompendeza
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    punguza kuiga sinema kaka...
    mwambie mkiwa kitandani asubuhi kabla hujaenda kazini.....
    maagizo achana nayo....
     
  5. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hehehehe

    hiyo kali
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli ukiigiza sana anaweza dhani unamtania lol!
     
  7. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Hii Kweli JF!
    Wakati unnaanza nae ulimwabiaje?
    Ngoja nikusaidie
    Unaanza
    Honey wewe ni Blueband kwenye mkate wangu....
    wewe ni mboni ya jicho langu! Wewe ni blanket kila ninapopata baridi........
    Bila wewe mimi sina sababu ya kuishi dunia hii..... nataka kuishi na wewe maisha yangu yote......
    Would you Marry Me.....!
    Try that
    Ila usiwe kama wale wenye ukoma 9 ukifabikiwa kuambiwa yes!!!!!!!
     
  8. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    One word....sponteinity - straight from the heart. You do not necessarily need champagne and caviar.
     
Loading...