Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumwambia mpenzi wako nakupenda kila unapoongea nae kupitia simu or hata mkionana ni vibaya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Jul 25, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wengi wanasema hasa jinsia ya kike,eti kumwambia mpz wako nakupenda kwa kila wakati ni vibaya kwasabu eti unampa kichwa na kujionesha kuwa unampenda sana.je ipo sawa?
     
  2. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unafeel kumwambia mpenzi wako hivyo,usifiche hisia zako endelea kumwambia,be yourself.
     
  3. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulimbukeni tu, ni kutojiamini kama unampenda mwonyeshe kwa vitendo
     
  4. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mwulize huyo mpenzi wako.??
     
  5. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata tatizo siyo kumwambia au kutomwambia! Issue hilo neno nakupenda linatoka moyoni au akilini? Coz watu wengi sasa wanatumia akili kupenda badala ya moyo. Wanasema nakupenda coz mpenz wake anapenda kusikia hivyo, basi wewe unamimina nakupenda nyingiii! Kwangu hazina maana hizo za kutoka akilini, na wale wanaowalazimisha wapenzi wao wawaambie NAKUPENDA wajue wanalazimisha hizo Nakupenda!
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kiasili,Mwanaume ukimwambia mwanamke hivyo mara nyingi anakuona haufai coz hiyo kwake ni ishara ya wewe kutokukamilika uanaume wako,hili linataeleweka kwa maelezo marefu ila kwa kifupi ni hivyo,unapomwambia hivyo mwanamke kuna taarifa inapelekwa kwenye mawazo yake ya kina kuwa huyo sio mwanaume kamili bila mwanamke mwenyewe kujua,anajistukia hakuhitaji na mtaachana tu!
     
  7. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri sana tu maana inajenga na kudumisha penzi. usiache eti umesikia watu wamesema...........
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kumwambia sio vibaya sababu watu hupenda kukumbushwa na kusifiwa hata kama wanajua unawadanganya..., ila actions speaks louder, huwezi ukawa unampa kichapo kila siku na kumdharau na kumdhalilisha alafu unasema nakupenda (huenda hilo neno likaloose meaning likawa kama kejeli)
     
  9. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hilo nalo neno!

    Hope u mzima rafiki!
    Stay blessed.
     
  10. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona neno nakupenda lilisha loose meening zamani
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Kila saa
    Kila dakika ni
    uzushi tu huo...

    kama unapenda na ye anapenda
    na ndio mazoea yenu wala hata usiulize...
    maana jibu unalo...
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbee ...
    kivipi??
     
  13. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe una zamani?
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    nakupenda,nakupenda,nakupenda,nakupenda,......kama ndio hii maana yako basi inaboa,..ila kama nakupenda ya kumaanisha nafikiri ni sawa.
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mhh Asante rafiki.., with friends like you around I Feel Blessed.., Asante Sana
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wakuu inategemea ni nani analisema kama ni mtu unayempenda basi halitaloose meaning na litakuwa "MUSIC" to your ears..

    Tatizo ni kwamba watu wakishakuwa pamoja wana-take each other for granted.., yaani wanaona ni haki yao kupendwa..., mbona watu huwa hawalaumu wakati mapenzi yanapoanza na yapo bado moto moto...,

    Ni kama Muziki unapokuwa wa zamani na baada ya kuusikiliza sana unapoanza kukuboa na kuchuja tatizo sio kwamba wimbo umekuwa mbaya bali ni kwamba msikilizaji ameanza kuuchoka
     
  17. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kumwambia mtu unampenda ni aina fulani ya kumpata assurance...ambayo katika mazingira ya kwetu itakuwa na maana zaidi kama wahusika wataifanya kwa vitendo zaidi na si maneno. Yes you can say it now and then lakini ikiwa frequent sana moja ni kwamba kuna kuwa na kitu hakiko sawa kwa upande husika...unajua binadamu tumeumbwa na senses unaweza kujua kua mwenzako ana mashaka nawe au la.

    So issue is you don't have to say it over and over again lest it become monotonous. Show him or her that you love him!

    Watu wamekuwa wakitumia hayo maneno in abusive way... mtu ametoka kufanya umalaya wake huko spidi honey ilove you you know what...blah blah etc
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi nakupenda nyingi huwa ni unafiki, ikiwa unampenda mtu ataona 2 na siyo umwambie kila mara. Kwa kifupi inachusha akili, mshoro wa nakupenda haufai kwani umejaa unafiki na kutojiamini.
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280


    Naona ume copy sehemu ya juu tuu ya poster yangu..

    Na kam umesoma sehemu ya chini utanielewa...
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kutenda haki ni pamoja na kutoa stahili husika za mlengwa, Nakushauri kumpa sifa mpenz wako pale inapobidi. All the best mkubwa!
     
Loading...