Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumwalika Ndesamburo kwamponza mchungaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Nov 26, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Jeshi la Polisi mkoani Kilimanjaro limemshikilia kwa saa kadhaa mchungaji wa Kanisa la Agape kituo cha Moshi, David Mushi, kwa kilichodaiwa kuendesha mkutano wa wa injili ambao una itikadi za kisiasa.

    Mchungaji huyo alikamatwa muda mfupi baada ya Mbunge wa Moshi Mjini (Chadema), Philemon Ndesamburo, kumaliza kutoa hotuba yake ya ufunguzi wa mkutano huo katika viwanja vya Mashujaa juzi ambapo Kamanda wa Polisi Wilaya ya Moshi, Silvanus Rukaga, alifika na kumkamata.


    Inadaiwa na waumini hao kuwa, katika ufunguzi huo walimualika Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro, Leonidas Gama, ambaye alitoa udhuru na kumwagiza mwakilishi wake ambaye pia hakufika ndipo walipoamua kumualika Ndesamburo, ambaye alikubali mwaliko wao.


    Taarifa za ndani zinabainisha kuwa katika mahubiri yake, Mkurugenzi wa kituo cha televisheni cha Agape, Venon Fernandus, alipinga vikali kuwa mkutano wao ulikuwa wa kisiasa na kusema kuwa maudhui ya mkutano huo ni kuliombea Taifa.


    Mmoja kati ya Muumini ambaye hakupenda jina lake litajwe gazetini, aliliambia NIPASHE kuwa baada ya Ndesamburo kuufungua, walishangaa kuona gari la Rukaga kufika viwanjani hapo na kumchukua mchungaji wao na kuondoka naye.


    Alisema mara baada ya kuondoka naye zililetwa taarifa kuwa mchungaji huyo, David Mushi, anahojiwa kutokana na kuendesha mkutano wenye maudhui ya kisiasa tofauti na kibali walichopatiwa, jambo ambalo walitakiwa kupeleka ushahidi.


    Baada ya mchungaji huyo kuhojiwa, alitakiwa kuwasilisha mkanda wa video wenye mahubiri yake pamoja na hotuba ya mbuge huyo
    ili waweze kuutazama jambo ambalo walifanya.


    Kamanda wa Polisi mkoani hapa, Absolum Mwakyoma alipofuatwa na kuulizwa kuhusu jambo hilo hakupatikana kwa kile kilichodaiwa kuwa alikuwa nje ya ofisi kikazi na alipopigiwa simu yake ya mkononi, alisema hana taarifa hizo na kama jambo hilo lipo ataletewa na atatoa taarifa.





    CHANZO: NIPASHE


     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Angealikwa Lowasa aaah wangeufyata mkia kabisa
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mapolisi ya Tanzania yanaishi kwa kuweweseka utadhani wana majini....Kila mkutano ukiitishwa wako mimacho juu kudhani ni siasa tu. Hata kama ndio utulivu haupatikani hivyo....Pssssssuuuuuuuuuuuu!!!
     
  4. V

    Vitalino mlelwa Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi mbona mh. Lowasa amealikwa sehemu mbalimbali makanisani na akathubutu kutoa mtazamo wake kuhusu tanzania nakutokea vita mbona mapadre hawakukamata.
     
  5. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,434
    Likes Received: 4,606
    Trophy Points: 280
    mapolisi mafisi
     
  6. t

    tikatika JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,038
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Hui indoo Tz , polis wote ni WA Chama cha magamba !Sijui lini tutapata polis WA taifa?
    Mungu okoa tz
     
  7. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    huyo atakuwa ametumwa na na RC ama DC wa Moshi. Na kwasababu Polisi wetu wengi hawatumii akili akakurupuka kwenda kumkamata huyo mchungaji.
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Polici ccm pumbavu kabisa, sasa si wende mkamata wote akina dr malasusa, mokiwa nk
     
  9. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hapa ndo napoquery credibility ya awa askari wetu, tatizo lao wanafanya kazi kwa maelekezo ya ccm magamba.wameruhusu mkutano huo wakati kila mara raia wengine wakiomba kufanya mikutano yao wanaambiwa kuna tishio la al shahabab, mara taharifa za kiintelijensia zinaashiria hatari/ vurugu, ril hii nchi yetu inaudhi sana, au alshahaab wana bifu na chadema, au wanaharakati, kwelitutafika tuendako, ril inasikitisha sana
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hawajui kuwa ndo wanazidi kupandikiza chuki baina ya serikali na raia.
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    polisi wa tanzania ni mapunguwani kuanzia igp wao
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha kujifanya kipofu wewe,huoni hapo tatizo ni kualikwa kwa mb ndesamburo ambaye ni chadema na lowassa ni ccm tena gamba unategemea ni askari gani atakwenda kuvuruga mkutano wa lowassa wakati polisi siem nao ni gamba?!otherwise una chuki binafsi na mapadri
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    Kweli Polisi hamnazo
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    maneno wanayotoa mashehe mikutatoni mnayajua??? hayana madhara..??? hahahahahahahaa kweli tz hakuna udini
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Inamaana hamjui viongozi wote wa polisi ni vibaraka wa ccm?
     
  16. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mipolisi ya kwetu inafanya kazi za siasa na yenewe ndiyo inaongoza kwa siasa na inatumia masaburi kufikiri na kuamua F**K you POLISI WOTE
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Jamani,mtamfanya EL awe dili,na kuijaza schedule yake kwa kumuomba ahudhurie harambee,uzinduzi,mgeni rasmi,ili kuepuka kusakamwa na Polisi! Na kwa mtazamo wangu, NEC iliyoisha,ni kama imeshamsafisha EL. Sasa tutashuhudia watu mbalimbali wakijigonga kwake,kwa kumwona kama Rais mtarajiwa!
     
  18. S

    Sambega Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    POLICCM kazini!
     
Loading...