Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumuita Kikwete Dr. sio "kuchakachua" usomi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Andrew Rweikiza, Oct 19, 2010.

  1. A

    Andrew Rweikiza New Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika siku za karibuni utambulisho wa JK kuitwa Dr umepamba moto hasa kupitia TBC1. Kila nikisikiliza taarifa utasikia Dr. Kikwete kafanya hiki, mara kile..Binafsi naona huu ni uchakachuaji wa elimu. Nia hasa ya vyombo hivyo vya propaganda ni kutaka kufananisha usomi wa mgombea wa chama fulani (ambaye ni PhD holder) na wa Kikwete. Binafsi sifurahii sana kusikia mtu aliyepewa heshima tu, kwa sababu zinazojulikana kwa Wakenya waliompa, akijinadi kwa kujiita Dr. In fact, it doesn't sound well! Tusome jamani!:A S angry::glasses-nerdy:
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waliamua kumuita hivyo ili kuwachanganya wananchi wa kawaida.... ambao hawataweza kutofautisha udokta wa Kikwete (wa kupewa tu) na udokta wa Slaa (wa kusomea na kupass mtihani).
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    :whistle:
     
  4. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,463
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    udaktari wa slaa ni sawa na form 6....wa kutoa sacramenti....na kufungisha ndoa....hamna kitu hapa.....udaktari wa kikwete ni wa heshima baada ya kufanya ubunifu mwingi kwa maendeleo ya watanzania...
    Hata phd ni reseach work tu.....sasa kama umefanya mengi kwa ubunifu basi unastahili phd...uelewa wake ni zaidi ya aliekwenda chuo kikuu.
    Wacheni wivu...jamaa ni zaidi na zaidi
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Hebu subiri kwanza
     
  6. minda

    minda JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hivi ni wakenya au kanisa katoliki huko marekani ndio lililompa hadhi/nishani hiyo?
    kwa vyovyote ile ni sahihi kabisa mkuu kuitwa vile hata hivyo naungana nawe katika hili kwa maana hata tcu walitahadharisha baadhi ya taasisi kutoa nishani bila kuangalia utendaji wa mhusika. kwa upande wa utendaji wa jk bado binafsi sijaona cha sana.
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    hata form 6 wa kizazi hiki cha dot com ni wasomi kushinda yeye... Simply slaa ni kilaza
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    naona ulikufanyia huu ubunifu chumbani ndo maana peke yako unaujua ubunifu wake
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kilaza kama ulivo wewe jitu zima unaweka avatar mtu anakojoa..shame..
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,955
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Achana naye mkuu anajifurahisha tu. Anadhani hiyo avatar itamfanya baba yao mwisrael a give in zaidi ya kuendelea kuwadunda?
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    HAHA HIYO PICHA SI MTU ANGALIA TENA... NI KIKARAGOSI KINAKOJOLEA TAIFA LA VILAZA, alafu mimi siye niliyetoa ahadi ya kusomesha BURE

    yaani elimu bure kuanzia nursery school hadi Uni.. tatizo slaa anafkiri wa tz woote ni vilaza kama yeye tunaweza kuamini ahadi kama hizo ! mathematically hiyo kitu ni impossible katika nchi yenye watu million 40 .
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kanitibua sana huyu...asante kiongozi kwa muongozo
     
  13. M

    Mikomangwa Senior Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njiwa what do you mean impossible? tatizo umefunikwa blanketi la ufisadi, you can't see beyond ccm!
     
  14. G

    Genda Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Dr. Jakaya Mrisho Kikwete, penda msipende!
     
  15. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    It is impossible kusomesha wananchi bure nchi nzima,!!!! LAKINI is possible kubandika mabango ya matangazo ya sura yake yanayogharimu mabillion nchi nzima!!! Nani Kilaza hapo kati ya hao wawili??? Toa jibu , ukishindwa kutoa jibu rahisi kama hilo basi nawewe ni kilaza zaidi ya huyo bosi wako Mr. Kikwete
     
  16. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anything to backup your claims!
    Usipotoa ushahidi, tutahesabu una kapu la chuki. Kumwita Kikwete Dr. sio issue, ila vyombo vya habari sometimes...vina mislead purposely!
     
  17. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hujui lolote! Mapadre wanakula kitabu ile mbaya ila kwa vile hujui kitu ni kama usiku wa giza!
     
  18. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Source
    Hapa kuna bias fulani tu uliyo nayo. Sio bure. Hawa jamaa sio vilaza!
    List ni ndefu mno, kama bado unabisha gonga hapa uone reaserch za watu wanaofanya tafiti na sio kuropoka tu!
    Swali la mwisho, Albert Einstein alikuwa kilaza?

    Ninavyofahamu (ruksa kunirekebisha), najua Slaa amesema mpaka form 6 sio uni! Na ningpenda kujua Phd ya Slaa ni ya nini?
    Thanks
     
  19. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na wewe ni great thinker????

    Hukumtendea haki unayemtetea.....yaani ni ujuha mtupu? unaposema ana uelewa zaidi ya aliyekwenda chuo kikuu kwani JK hakwenda chuo kikuu????

    Na Phd ya Dk Slaa ni ya kufungisha ndoa????....yaani umegeuza hapa JF ni kule kijijini kwenu mnakowadanganya wananchi walioishia Darasa la pili wakaachishwa ili walime na kuolewa????????

    Hapa unawaandikia wajuzi....acha mvuke!!!!
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    He is a national SHAME..Inashangaza hakemei hili na anakenua tu..kuonesha anafurahia :jaw:
     
Loading...