Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumuenzi Mwalimu ina-bore sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwana Wa Maryam, Oct 29, 2007.

  1. M

    Mwana Wa Maryam Member

    #1
    Oct 29, 2007
    Joined: Oct 22, 2007
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kicha habari IPPMEDIA:Si inawezekana kurekebisha uchumi na kumuenzi Mwalimu?

    Wangine wanasema: Tupigane na rushwa kumuenzi Mwalimu.

    Hivi vitu vizuri vinafanyika kumu-enzi mtu au kwa manufaa yetu?
     
Loading...