Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumuelezea mpenzi wako historia yako ya kimapenzi kwa ulipotoka ni sawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Jul 12, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengi walio kwenye uhusiano mpya huwa wanapenda kumwambia au kumuelezea mpz wake historia yake ya kimapenzi uko alipo toka,utakuta mpz wako anakwambia yaan nilikuwa sijatulia kweli yaani nilikuwa mtu wa mademu au wanaume sana yaan nilikuwa napenda sana starehe.je ipo sana?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ni vizuri tu uniambie nijue nitakuhandle vipi. Lol.
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    Filter sana...vya kusema na visivyo vya kusema!!!
    si kila cha past yako ni relevant kwenye uhusiano wenu mpya...
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wengine tukiongelea HISTORIA zetu ndoa inavunjika muda huo huo!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kuna wengine wako
    Very sensitive
    Na wengine wako very serious na kila kitu.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Just tell half truth....
    Ukweli mwingine unaumiza mno....
    Mimi binafsi huwa sipendi kuambiana yaliyopita...
    Bora ukweli ujitokeze ndo udai maelezo..
    Sio kuchimbua chimbua mashimo....

    All women have skeletons in their closets.....trust me...
    Ooh and men also....
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unaweza kumueleza kiyasi ili ajue nini unapenda na nini hupendi au kosa alofanya mwenzake yeye mpz mpya asije akalifanya,lakini kusema yote mbona hata kuagana hamuagani kila kitu kinaishia hapo.
     
  8. charger

    charger JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Past ni siri ya mtu unauhakika gani hayo uliyosimuliwa yet ndio all about past ya mpenzi wako?Kama hakuna umuhimu wa kufanya hivo sidhani kama ni busara sana kusimulia your past,kuna past nyingine zinatia ganzi kuzisikia
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu aliimba "if u want my future, forget my past"!

    sidhani kama ni busara kusimulia past, especially in details!; mara nyingi inabomoa kuliko kujenga; tujiulize objective yake ni nini kwanza?
     
  10. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmh hii ngumu, especially kwa nyakati hizi enzi zetu ilikuwa haina ubaya kwani tulikuwa na mapenzi ya kukimbiana si siku hizi kila mpenzi date ya kwanza kitandani..
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huu mtihani, mimi binafsi napenda kujua, ila roho huwa inaniuma saaanaaaa...
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Hahahhahahahhahaaaaaaaaa...........Ohh my!

    Mimi nitajali sana kuanzia pale tulipokubaliana kwenda mbele, hayo ya nyuma kwa kweli hata kama nitayajua hayata athiri maamuzi yangu ya mwanzo (ila hiyo past yako isiwe umemtelekeza mdada na mtoto)
     
  13. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kulikoni kuumia si bora upotezee tu mkuu.
     
  14. Baby msangi

    Baby msangi Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm naona haina haja ya kumweleza chochote.yaliyopita si ndwele 2gange yajayo
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Halafu historia ziko mbili

    kuna historia ya mahusiano...mfano
    utaambiwa nimewahi kuwa na boyfriend watatu tu...

    Halafu kuna historia ya one night stands...mfano
    nani atakwambia nimewahi kuwa na night stands 20?????????

    Siku zote ukiuliza historia utatajiwa historia ya kwanza tu....
     
  16. M

    MORIA JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dear hivi si vitu vya kumwambia na vitakugharimu mbele ya safari..,na tena vyaweza kuwa SI unit yako kwani vitarudiwa rudiwa kama wimbo
     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa vingine unasema ukifikiri unatengeneza mahusiano badala yake inageuka weapon ya kukuchapia kila mnapokwaruzana usithubutu!

     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    Haha...nusu ukweli ndo upi!?? nilishakuwa na mademu wanne ilhali ni wanane?
    Ama
    Mimi sijawahi ku-do, nimekiss tu ilhali sivyo
    Ama
    Demu wangu wa kwanza tuliachana over small disagrements ilhali alikufumania?!

    "...and the truth shall set you free" - Jesus
    Where do we apply this!??
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Don't get frustrated with things you can't control forget about changing them, instead learn what the rules are and use them to your benefit
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    unapenda kujua wakati kifua huna
    hakuna haja yakujua ya zamani....
     
Loading...