Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumtoa outing mkeo mpaka ajipake annointing oil jamani??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 12, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    haaaaaaaaaaaaaaaahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa najuaaaaaaaaaaaaaaaa nimekugussssaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    Ndugu zangu wanandoa embu kuwapenda wake zetu sio tu just kwenye vitanda na kuwaletea mavyakula yasiona idadi..tujue kuwatoa wake zatu outing jamani..wapo wake wanaotamani ..,mpaka leo kutolewa na waume zao na kuna wengine kutolewa outing mpaka ajipake annointing oil..

    sasa basi ni vizuri ifike wakati muwe na muda wenu wa binafsi kama faamlia mkae nje ya nyumban mfurah muongee nini cha kufanya kuendeeleza upendo wetu na hilo litasaidia sana ......,maisha ya kuwa pamoja nyumban ni mazuri lakini nje ya nyumba yanabadilisha akili zenu yawezekana akili ikatulia zaidi mkawa mnawaza mtatumalizaje na kodi zetu tunazotoa kila siku na kuwawezesha kutoka kimaisha...outing si lazima mkeo aombe mungu ajipake annointing oil kama 1 SAMWEL 1:10-14 akifanya hivi wanaume mnafanyika kuwa nira na ole uwe nira hukumu ya Mungu utaitambua..ni kweli annointing oil inafungua mambo mengi sana lakini kwa hili jamani embu tufungue macho mwombe MUNGU akupe ufahamu wa jinsiya kuishi na familia..lazima ujue kazi unayoifanya si tu kunulia chakula nyumban ni pamoja na kutoana outing,,mbadilishe mazingira jamani....

    Nawatakia Ndoa njema wanandoa wote na watarajiwa
     
  2. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pdidy natamani kama vile uwe mwalimu wa wanandoa/wasio wanandoa wa hili jukwaa naona uwagusa sana na watajifunza mengi kutoka kwako.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    P i think ukiona mwana mama hutolewi hilo nalo wazo..... Labda waweza barikiwa ukaanza kutolewa out....
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaahah huo ni mtihani kwa wanandoa wengi
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna wengine bora liende tu
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sio wengine wengi,nadhani kati ya kumi tisa
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani hata wanawake muwe mnatutoa out ......kila siku sisi tuuuuuuuuuuuu
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hujamaliza kule ushaanzisha nyingine hii inaweza kukufanya uonekane hata shughuli zingine unafanya nusunusu bwana mkubwa, Pdidy bwana, anyway nimependa thread yako maybe itasaidia tuwe tunatolewa out more offen, hakuna kitu kizuri kama kupata quality time na partner wako kila mnapopata mda mnatoka huko mkiwa wawili ni rahisi kuongea mambo yenu kwa utaratibu bila disturbance ya watu wengine au watoto. na unaweza mwelewa zaidi mwenzako kwa mazungumzo zaidi.mazingira ya kuongea kila siku chumbani yanachosha sana
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280

    nitoe basi jamani haa siku moja ila itabidi niji annoint tuishie kwenye soda..na chakula
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Am strictly forbidden, wapo wanaonitoa out!!! Sorry P...
     
  11. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuisoma hii thread, ...You sound like you are the one ambaye hutoki outing na mkeo.
    Hivi kuna mtu aliyeoa na kweli akampenda mke halafu asim-treat na outing yoyote every now and then?
    Kuna maana gani ya kumwoa mke halafu unamfungia tu ama humpi-treats kama dinner, movie, club, weekend getaway, beach etc.
     
  12. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wengine wanaogopa kuzibiwa liziki!
     
  13. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umewagusa wengi mkuu kwa hilo kwani waliowengi akishaoa hawezi kumtoa out mkewe na wengine huwa hawajiamin akiona mkewe amependeza anahisi kama ataibiwa na wajanja
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Aisha mbaya zaidi hata ukiwaona wanaenda sehemu utakuta baba katangaulia mama kamshika mtoto nyuma ya nini yotee jamani???kama unamtoa kuwa free usiwe na aibu na mkeo mndio ulieingia nae church sasa kumwacha mtoto wamwenzio maana ke nini..au utakuta wanatembea wanafika sehemu mwanaume anajifanya kununua kitu dukani jamani......kutongoza utongoze wewe kanisan uingie wewe mtoto utafute wewe barabarani umwonee haya laana gani hiz jamani???kama vipi kiuno kinashikika shika kiuno cha mkeo kumbatia tembea nae kwa maringo game & other plc wacha watu waongee unatakiwa usiishi kama binadamu wanavyotaka kuishi uishi ishi kama mungu anavyopenda uishi..dall,,,m nakwambia mkewangu mbingu anaanza kuiona hapa hapa dar akifka huko atakuwa anapigiwa parapanda tu
     
  15. N

    Nsagali Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa ushauri mzuri
     
Loading...