Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumteka na kumtesa Ulimboka ingekuwa Tunisia au Libya ingekuwaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Jun 27, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila mwenye uchungu na Tanzania analaani kitendo cha kijinga na kihuni alichofanyiwa dk Steven Ulimboka mwenyekiti wa Jumuia ya Madaktari. Hivi watanzania wataendelea kutumiwa na kila atakaye kulinda kitumbua chake hata kwa kuwatoa roho? Je kumteka na hata kumuua Ulimboka ndilo jibu wanalotaka madaktari? Je hapa haki ya kila mtanzania kufaidi ulinzi iko wapi iwapo watu tena wanaolipwa pesa ya umma wanaweza kuingilia haki za wengine na hata kutishia maisha yao? Tusaidiane na kujifunza toka kwa wenzetu. Je hii ingetokea Misri au Tunisia hali ingekuwaje?
     
  2. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watz wote tulaani kitendo hiki kinachokwenda kinyume na haki za binadamu.inachoonekana hivi sasa ni kuwa serikali imeshindwa kutatua kero za wananchi na sasa kila aliye 'kimbelembele ' kudai haki, sina shaka hiki ndicho kitakuwa kinampata.lakini, ninajiuliza, hata lini serikali na chama chake wataendelea kutumia mbinu hizi chafu? ni wazi sasa kuwa kadiri inavyotumia njia haramu kuzima harakati zozote za ukombozi, ndivyo mwamko wa watz utakavyozidi, hence, mwisho wao u karibu.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    MIMI nakilaani sana hiki kitendo
     
  4. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamisri wangalliitwa magaidi humu ukumbini
     
  5. b

    benny50 Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo sio njia ya kutafuta suluhu bali kuongeza hasira za madaktari , lazima serikali ikae na itafute njia mbadala kuliko kufanya kitu kama alichofanyiwa dokta.....
     
  6. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ila kama kweli kitendo hiki kimetokea, haki ya Mungu Tanzania imekwisha na sijui viongozi tunaotegemea kutulinda wanafanya nini na au hivi vitendo vya kihuni.
     
  7. m

    mamajack JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mambo haya hata tunisia waliyavumilia,ila baada ya mda,hali ikawa kama ilivyo sasa.tusipofanya maamuzi sie ni yunisia ya miaka ijayo.
     
  8. A2 P

    A2 P Senior Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAWA MIJIMBWA ILIYOTUMWA KWENDA KUMLIMBOKA dr ULIMBOKA WAO WATAISHI MILELE?
     
  9. b

    baraka moze Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mambo yangeshaaribika baina ya serikali na watu
     
Loading...