Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumsimamisha Sioi Sumari CCM inatuambia nini katika ombwe la uongozi kwa walio nacho

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by dosama, Feb 24, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa mda mrefu CCM imekuwa na kampeni chafu hasa kwa ipinzani hasa pale wanapoteua au kumsimanisha mtu mwenye uhusiano na viongozi wa vyama hivyo. Cha kushangaza wana kula matapishi yao kwa kumpitisha mtoto wa marehemu tena kwa rushwa kwa mtazamo mwingine viongozi makini wanaachwa anabebwa mtu kigezo cha kujuana na rushwa. Wananchi wa Arumeru nawahurumia sana
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM wana kitu kinaitwa"KOO ZA KIFALME NA TAKATIFU" zipo nyingi..
     
  3. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    C.c.m ina wenyewe bwana,wengine ni washadadiaji na wachotwa akili tu ili washabikie koo zilizotengwa maalum kula kuku kupitia chama!
     
  4. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii hali ni ya kufurahia kwa wana chadema,,ushindi kwa sasa umekuwa mwepes kuupata kwa kuwa tayari wapiganaji wao hawaelewani..safi sana maana tutapata hata kura za chichiem
     
  5. MKILINDI

    MKILINDI JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumpa mtu kama ana uwezo si mbaya lakini kumpa mtu kukutea kwasababu baba ni mwasisi haipendezi.
    Namkubali january makamba kiutendaji ila hawa wengine nahisi wamepewa tu.
    Baadhi ya walio kwenye system
    makongoro nyerere
    hussein mwinyi
    nape nauye
    january makamba
    sioi sumari nk...

    Chama kina mfumo wa kifalme.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawa mafisadi safari hii watavuna walichopanda!

    Kudadekii!!!!
    Na bila shaka ni fundisho tosha!
     
  7. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walaumuni wazazi wenu ambao zamani ndio walikuwa wazembe
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo inaonesha, tayari unajuwa matokeo! kwi kwi kwi kwi, te teh teh
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hatari! Sana
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    a yule mbunge wa kupewa anayeishi Washington? mbona umemsahau?
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,261
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Arumeru ni kielelezo cha Lowassa kumuonesha mkweree kuwa yeye anakubalika CCM kuliko yeye; kwani kama atamuwezesha mkwe wake kujipatia ubunge itakuwa ishara tosha kuwa sasa pesa yake itanunua urais wa Tanzania!!
     
Loading...