Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumshauri rais kuhusu katiba mpya inahitaji muda mrefu kiasi gani

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Jethro, Dec 27, 2010.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Kuhusu swala la kufanya utaratibu wa kushughurikia KATIBA MPYA tayari Waziri Mkuu Mizengo, ameshalitolea tamko swala hilo na kuahidi kumshauri Rais Jakaya Kikwete, kuunda timu ya watu kwa ajili ya kulishughulikia.

    Wajua hapa ndipo napo shindwa kuwa elewa hawa viongozi wetu walioko madarakani, Kama Waziri Mkuu anasema atamshauri Rais kuhusu swala la katiba How long does it going to take for the PM to advice the President about New Constitution???? Does it mean the president isn't aware about this Matter? Give me a break Mr. PM!!! Au ndio tusema wametufanya sie mazuzu? Mwataka kuniambia IKULU hakuna watu walioko kwenye kitengo cha Kushughuria KATIBA na wakamweleza/Kumshauri Rais???
     
  2. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    ag;Waziri wa Mambo ya Nje bado anatalii,anatengeneza NITE nje ya nchi.

    mtoto wa mkulima yeye balie tuu,

    Sie cha muhimu tuwashe MOTO,

    IF THEY CANT CHANGE WITH TIME-WE WILL CHANGE THEM
     
Loading...