Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumridhisha mpenzi wako

Discussion in 'JF Doctor' started by LEONELL, Apr 11, 2012.

  1. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yaaap habari pipoz ebana me na ishu moko hivi inanizingua knoma ni huyu mpenzi wangu kila ninapo duuu naye huwa hata hapigi zile kelele lyk aaaa eeee iii oooo uuuu so afta gemu kuisha nikimuuliza amelizika anajibu ndiyo but me huwa naona ka huwa ananidanganya coz mpaka sasa sijui kugundua kama demu amelidhika au hajalidhika...ni hayo embu nisaidieni njia za kugundua kama mtt ameridhika...:yell:
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwani yeye kichaa apige kelele bila sababu?
    Kama hamna cha kumpigisha kelele afanyeje?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Eheee una miaka mingapi?
     
  4. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmmh! we dogo wewe! bado kidogo utaibiwa nakwambia. Kwani wewe mtu akikuchekesha mara zote unacheke kwa kutoa sauti. Ila kuna siku kweli jamaa anakuchekesha unabachuka kwa sauti kubwa, basi ujue hapo umefurahishwa. Sasa wewe unataka apige kelele wakati hujampandisha mzuka? haiwezekani bana! anaweza kuridhika ila hajamfikisha anapostahili kupiga kelele, na nakueleza mwanamke akifika kileleni bana, lazima atoa sauti ( japokua zinatofautiana, wengine wanapiga mayowe, wengine kama ulivyosema, wengine wachozi, etc). sasa wewe kama unamuuliza halafu anakujibu kwa kutikisa kichwa ujue anakuonea aibu tu, siku wapigaji wakimkamata umetemwa dogo. Mtayarishe (angalau kwa dk 30) kabla ya kurukia mchezo ile umsogeze angalau afike kileleni na utasikia sauti. Najua unaelewa jinsi ya kumtayarisha, sio jongoo wako akidisa tu we umeshakimbilia mchezoni
     
  5. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    exactly!!!
     
  6. M

    Mambuchi Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ataliaje na wewe huna kitu cha kumfanya alie? Kwanza huyu demu atakuwa mstaarabu sana. Otherwise angeweza kukulia hela yako kwa kujifanya analia...unaniumiza...hooo! huuuu!.wakati hakuna kitu kitu toka kwako..Inabidi umsifu sana. Halafu hataki kukuudhi ndo maana anasema karidhika. Tafuta waganga waongeze saizi, vinginevyo umekwisha maana huyo demu akijakutana na watu kama sisi, hakika hatarudi kwako.
     
  7. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mi nakushauri uctafute waganga. ni hv, piga menu rich in protein. then zamaga chumvini jombaa.!
     
  8. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa taarifa yako ukiona mtu analilia ujue anapotezea maji yasisikike
     
  9. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Hawa ndo wale waliobahatika kupata laptop ukubwani kwa hiyo anatumia fursa ya media freedom ili aone Kama atajibiwa. Pole sana, ila ukitaka kujua namna ya kumfurahisha mwenzako, nenda jandoni.
     
  10. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmmmmh hilo nalo neno...eniweiz thanx sana......
     
  11. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tehe tehe tehe wa tz bhana unauliza swali badala ya kujibu naye anakuuliza swali aaaaaam hivi ushauri wako unategemea na umri wa mtu eeh..
     
  12. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umetishaje trustme eebana eeeh em chukua tano kwanza
     
  13. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    thanx...
     
  14. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tehe tehe tehe umejuaje daaaah aiseee we ni mkare vp una undugu na yule jamaa aliyekufa ninj
     
  15. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,438
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    kujua laptop ukubwana kuna husiana vp na hii maada..'jipange bro
     
  16. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,438
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    inawezekana mkuu ili ile fokofoko isisike..'
     
  17. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kukaa kimya si kwamna hafurahi, watu wanatofautiana sana!! wengine huwa wanausikilizia utamu wakiwa kimya!!! kuna vingi vya kutazama kuona kuwa mwenzio anasjisikiaje muwapo faragha, kuna baadhi ya makabira unakuta hata ukukuruke vipi mtu yupo kimya tu, sana sana ataguna kidogo, ila si kwamba hafurahi... huwa najiuliza wakati mwingine ni mila au nn? jaribu kuchunguza haya ukiwa kwenye mtanange:

    1.macho, huwa yanaongea mengi sana...je yapo sawa na mkiwa katika mazungumzo ya kawaida? au kuna mabadiliko fulani, unayaona? kwa hakika kama kuna mabadiliko basi ujue lipo jambo

    2. mabadiliko ya sura, unaweza kusema kuwa mwenzio anaumia au anafurahia kupitia jinsi anavyoonekana kupitia sura yake..

    Si makelele yote yanamanisha mtu anafurahi, inawezekana anaumia pia.... njia nyingine rahisi kaa nae muulize kama anafurahi, muulize wapi ukimgusa au kumbusu anafurahi...wengi tunafanya makosa kwa kufikiri wenyewe na si kuuliza kwa wenzetu, wakati mwingine unaweza kuwa unamfanyia jambo mwenzio kumbe hapendi ila nae anaogopa kusema... kama unampenda sema nae usione soo... utatibu mengi sana kwenye mahusiano yako kwa njia ya mazungumzo ya wazi.
     
Loading...