Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumradhi wakuu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Sep 26, 2009.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Sep 26, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wakuu najua kwa namna moja ama nyingine mmepata usumbufu wa takribani dakika 120 na ushee hivi kwa kukutana na ujumbe ambao huenda haukueleweka kwa wengi na ulikuwa si mzuri.

    Kuna mtu kajaribu kufanya alichofanya na kukifanikisha kwa muda mfupi huo amewatumia emails walio wengi na kuambatanisha link anayodai haina virus hata kama inaelekea ina virus. Ukweli link hiyo si salama kabisa!

    TAHADHARI: Usibonyeze link hiyo (DO NOT CLICK IT) kwani si salama. Haijatumwa na uongozi wa JF na wala hatuombi michango kwa njia ya barua pepe!

    Aidha, namshukuru mkuu Fidel80 kwa kunifahamisha juu ya kilichokuwa kinaendelea na kusababisha nigeuze gari haraka na kurudi ofisini kuchukua hatua haraka.

    Tunaomba endapo wanachama mnakumbana na jumbe ambazo hazieleweki tuwasiliane aidha kwa njia ya barua pepe ama kwa simu moja kwa moja ili hatua za haraka na za makusudi zichukuliwe kushughulikia tatizo.

    Tatizo hili limetatuliwa na tunaahidi kuhakikisha halitokei tena na kuomba ushirikiano wenu katika kutufahamisha juu ya matukio kama haya. Poleni kwa usumbufu uliojitokeza na nirudie kuwatahadharisha kutobonyeza links zozote zilizoambatana na email ya awali.

    Tutawaandikia email baadae lakini kwa uungwana tumeona ni vema kuwafahamisha kuwa tatizo tumeliona na kulichukulia hatua na kuwaomba radhi kwa usumbufu pia kuwahadharisha na kubonyeza link iliyoambatanishwa kwenye barua pepe hiyo.
     
  2. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimeshangaa, but thanks all
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,945
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    thanks mkuu, tupo pa1
     
  4. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kiongozi!!!!
     
  5. M

    Magezi JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    shukrani mkuu make nilisnhangaa lakini bahati yangu hiyo email iliingia kwenye spam folder so nikai delete straight.
     
  6. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nilishtukia kuwa kanyaboya kutokana na lugha katika hio message,English utata, tafsiri ya kiswahili ndio uozo kabisaa!
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Aiseee hiki kijamaa hata mie kimenitumia.....nishakihisi kwa ile english yake ya ugoko....inabidi watu wapewe shule ya bure juu ya hizi link ambazo tunatumiwa....
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wacheni woga ,si unakong'oli tu ,maana zama za kutishana zimepitwa na wakati ,mi huwa nafungua kila kitu ,na kwa vile system yangu iko ngangari kinoma ,akuna kidudu kinachoweza kupenya bila kuvutwa ukosi na kuwekwa pembeni,mambo yakizidi naformat alafu navuta backup narudi tena uwanjani na porogaramu zangu zote zinakuwa uptodate. Kwa ufupi kila mwisho wa wiki nafanya backup ya pc na kuweka pembeni.
     
  9. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mi nishakijua tena kimo humu ndani!!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Sep 26, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Tuna wataalam wa Forensics (albeit za ungo) humu tena wenye PhD labda wanaweza kusaidia. Labda....LMAO
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Sep 26, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Nitaigalagaza kompyuta yako...wewe subiri tu
     
  12. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu PC yako iko ngangari, je za wengine unafikiri ziko kama ya kwako? Watu lazima wachukuwe tahadhari.......acha ku-discourage watu linapokuja suala la safety/security.
     
  13. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Acha Ubishi wewe ukiambiwa kitu, Kila siku unakuwa mbishi sana
     
  14. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hayo ni wewe unaweza kurisk na kufanya hayo unayofanya, si wote tunasystems na utalaam ulio nao.......so ni bora tuchukue tahadhari kabla madhara hayajatupa kama wakuu wanavyotushauri!
     
  15. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa aliiteka JF kwa muda jana..ilikuwa nikifungua site nakumba na ujumbe. Kumbe link ilikuwa kirusi mbaya. Duh..
    Tunashukuru Max kwakutuhabarisha.
     
  16. C

    Choveki JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2009
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata miye niliyaona!, nikapata kigugumizi kidogo, nikahisi labda ya bcstimes.com yameingia hapa (yaani JF no basi tena)! Nilijipa moyo na ile link nikawa naishuku tu.

    Kwa kiasi kikubwa mimi nahisi ni hao miungu watu wa tz (yaani ma fisadi), ambao wanajaribu kurusha makombora yao:confused:
     
  17. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mwiba kuwa muangalifu, mdudu akiwa latest antivirus unakuta saa ingine haikamati mpaka wamtafutie suluhisho
    juzi bosi wetu katupa kompyuta tano mdudu alishambulia network
     
  18. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #18
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani sasa sisi tulio-click tukizani tunasaidia JF tufanyaje?maane nili-click kiroho mbaya sio mara moja au mbili tu!nisaidieni kuokoa kakompyuta kangu!
     
  19. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole man, labda tuanze kukuchunguza wewe mwenyewe.
    ULipo-click ile link uliona athari gani ktk computer yako??? au ilifunguka page gani???

    Ushauri wa bure tu, jaribu ku-update Antivirus yako unayotumia then Scan full system.

    Next time epuka sana ku-click link ambayo mtumaji humjui, jengine ile link ina extension ya .exe (ina-maana ulipo-click kuna kitu ume-install ktk pc yako)

    Jioni njema
     
  20. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    mm nimeifutilia mbali kwa kua najuwa tangazo lolote la michango na ghasia zinazohusu JF nitazikuta hapa.
     
Loading...