Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUMRADHI: Tupo kwenye marekebisho MUHIMU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Jan 23, 2011.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wakuu,

    Siku nzuri kufanya MAREKEBISHO MAKUBWA na MUHIMU huwa ni aidha Jumamosi ama Jumapili, hivyo mtuwie radhi kuna marekebisho makubwa kiasi tunafanya lakini hayataathiri utendaji mwingine.

    Mwonekano wa JF unaweza kubadilika wakati wowote lakini hautasababisha kutoweza kuendelea na discussions kadhaa.

    Hatukuona sababu ya kufunga kwakuwa haina athari bali mwonekano tu ndo unaweza kuwa unabadilika kulingana na tests tunazofanya kwa upande wetu.

    Ahsante kwa uelewa!
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Dalili tumeanza kuziona mkuu.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante boss kwa taarifa pole na kazi ngumu
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    thank god !!!, I thought this appearance was permanent..... OOOooooohhhhhh.
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Asante pia kwa taarifa na marekebisho.:)
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Asante kwa uelewa hata hujajua kama somo limeeleweka mkubwa.

    Hata hivyo wengine tumeshachoka na mwonekano wa zamani, huu mpya ukibaki pia shega tu. Big up, one love.
     
  7. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Umenichekesha sana,

    Unataka VoR atutoe macho?

    Well, kwenye mwonekano MPYA (ambao tulitarajia kuuzindua kesho) niwafahamishe mapema kuwa user details zitakuwa juu.

    Naamini mtaipenda hii mpya, mtagundua baadae kuwa inapunguza nafasi kati ya post na post na aidha itakuwa na mapya mengi lakini rahisi kutumia.

    Mkuu VoR, umesomeka lakini nikuhakikishie kuwa ya sasa hatujafanya haraka na haitakuwa na mapungufu MENGI ambayo hii ya sasa inayo.

    Shukrani mkuu wangu
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Pamoja Mkuupamoja, tufikishie pole zetu kwa wife, maana kama sio imara, JF inaweza kutishia amani ya familia!
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Bado tunapanda milima lakini tutafika wazima. Big up, JF tunaipenda ahaaaaaaaa ... Mac chapa ilale.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hakuna neno mkuu... Shukran we are all fighting for "Perfection"......, Sometimes its hard to appreaciate new things, am sure with time it will be okay..., as you know "Mazoea yana Tabu Zake"
    all the best and keep it up...
     
  11. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,320
    Likes Received: 1,977
    Trophy Points: 280
    thanks, maana mwenekano huu ulinitisha, i thought will be permanent
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, endeleza mapambano........tutafika mazima. tukiwa hatupo serious wanatubeza, tukiwa makini wanajiuliza!!!
    Weka hii makitu vyema, then muzic unaeleweka!
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    turudishieni ile forum ya nyimbo tuwe tunajiburudisha hasa zilipendwa
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Big up wakuu.
     
  15. K

    Kuntukuntu Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli muonekano ni mzuri! but unahitaji muda kuuzoea!! All in all hongereni sana gud job
     
  16. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    May god the Almighty bless you abundantly... you people 're doing a great job...
     
  17. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Imetulia, imekaa wezere!!!!
     
  18. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Thanks. Kazi njema
     
  19. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Bado hatujabadilisha chochote, ni display tu. Kinachokuja ni tofauti na kinachojitokeza sasa.

    Ahsante mkuu
     
  20. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Siku ya Jumamosi tarehe 22/01/2011 ulipotaka kuingia (Login) kulikuwa na meseji hii :

    TUVUMILIE, tuna marekebisho muhimu tunafanya kwa maboresho. We will be back shortly (30min). - Uongozi JF

    Lakini kila unapojaribu kuingia baada ya hizo dkk 30 walizosema hapo ilikuwa haiwezekaniki. Kwa hiyo nilikuwa naomba uongozi wa JF , next time wawe wakweli kwa kuliko kutuwekea muda ambao haukuwa kweli
     
Loading...