Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumradhi Sengerema Engeneering Group Limited

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DALA, Aug 15, 2012.

  1. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 696
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Ndugu wana JF, kwa namana yakipekee kabaisa na kwa moyo mkunjufu ninatoa hoja ya kufuta kauli nilioitoa kwenye mojwapo ya post zangu ambayo nilipost tarehe 12 july, 2012 yenye kichwa cha habari " Wezi wa Tanesco ni Sengerema Engeneering Goup Ltd".

    Kama nilivyo andika kwenye hiyo thread, nimekuja kugundua kwamba kulikuwa na miscommunication uliosababisha hali ile ususani kutoka upande wa mafundi wa kampuni tajwa na kwa afisa wa Tanesco niliripoti hii ishu kwake.

    Baada ya kufuatilia kwa kushirikiana na Sengerema Engeneering Group Ltd, nimejiridhisha kwamba post yangu haikuwatendea haki hawa jamaa na ninapenda kuchukua fursa hii kuifuta hiyo post na pia kuwaomba radhi kwa usumbufu wa uliojitokeza kwenye image yao ya biahsara.

    Ninaomba kutoa hoja.

    Niwaombe radhi wana JF kwa usumbufu uliojitokeza kutokana na post yangu.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Big Up! Tunataka waungwana kama nyinyi ambao wanasutwa na mioyo yao!
     
  4. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 696
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Salaam kwa wote,
    Mimi ninamiliki biashara ya car wash maeneo ya Mabibo kwenye barabara ya kuelekea Loyola opposite na Jambo Garden.
    Nilikamilisha taratobu za kuomba huduma za Za umeme na kufanikiwa kulipa kiasi cha 1,175, 500/= kama gharama za kuunganishiwa umeme 06/02/2012. Mpaka leo, sijaletewa umeme zaidi ya nguzo waliouleta karibia miezi miwili iliyopita.
    Leo mida ya saa tano na nusu nilipigiwa simu na kijana wangu akinitaarifu kwamba kuna watu kutoka Tanesco wamekuja kung'oa nguzo ikabidi niongee nao kwenye simu, jamaa wakaniambia kwamba wanalazimika kung'oa nguzo kwasababu watu wanalalamika eti serikali haikuwalipa fidia nilipomuuliza maswali mawili matatu nikaona anashindwa kunipa majibu yakuridhisha ikabidi niende kuongeanao ana kwa ana.
    Nilishangaa kukuta gari aina ya Canter yenye namba T845 ASH inayomilikiwa na kampuni ya Sengerema Engeneering Group Ltd. Tulibishana matokeo yake walishindwa kung'oa nguzo baada ya kuishiwa hoja ikabidi niende Tanesco Magomeni kufuatilia.
    Nilichoambiwa ni kwamba hawa ni independent contractors wa Tanesco ila kuna wakati wanaiba vifaa kama hivyo kwa matumizi yao ya kampuni. Mapokeo ya Tanesco kwa kiasi yamenionyesha picha kwamba watumishi wa Tanesco wanalielewa hili ila ninashangaa hawachukui hatua stahiki kuondokana na watu kama hawa katka uchumi wetu.
    Tunakokwenda mbali kweli. Ngoja tuone!
     
  5. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huo ndo uungwana mkuu!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,994
    Trophy Points: 280
    safi sana mkuu...ni jambo la kiungwana sana kuomba radhi na kujisahihisha makosa...ni watu wachache sana wenye huu uwezo

    sie wanajamvi hatuna kinyongo nawe pamoja sana
     
  8. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ungekuwa muungwana zaidi kwa kueleza hasa ukweli ulivyo....Unavyoiacha hivi inaonekana kama 'umeshikwa mkono' ili ufute kauli. Tuweke wazi tuache kudhania mabaya....Tunajua hii ni Tanzania everything is possible!
     
  9. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,765
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Dala safi sana kumbe waungwana bado wapo, ama kwa hakika umefanya ulichotakiwa kufanya na kwa wakati muafaka
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Safi sana mkuu kwa uungwana!
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    ahhaah
    mkuu sio kuwa umelamba chochote?
     
  12. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    big up....hawa ndo GT...
     
  13. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 696
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Ninaomba uiamini kauli yangu mkuu!
     
  14. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hata andrew alishikishwa kitu kidogo/alitishwa akaja kufuta kauli yake. Tatizo hatuambiani ukweli ukoje ndo maana tunajiuliza kwanini unafuta kauli?
     
  15. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 696
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Hapana mkuu
     
  16. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 696
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Uwezo wangumwa kifedha unaweza kuwa mdogo ila siwezi kupokea kitu kidogo kwa maslahi ya wachache mkuu!
     
Loading...