Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumnyima mume unyumba ni kumuua?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtu B, May 11, 2010.

  1. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni mjadala niliousikia leo kwenye daladala nilipokuwa nakuja kazini. Wanawake wawili walikuwa wameketi viti vya mbele yangu na walikuwa wanamjadili mwenzao ambaye walikuwa wanamtaja jina mara kwa mara kuwa ndiye aliyesababisha kifo cha mumewe kutokana na kumnyima unyumba.

    Ati wakuu mwanaume anaweza kufa ati kisa tu kunyimwa unyumba na mkewe?
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,557
    Likes Received: 3,753
    Trophy Points: 280
    Mh!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hiyo inawezekana, lakini indirectly..
    Siyo kwamba mwanaume asipofanya basi anakufa, nooop!
    Ila kwamba huenda baada ya kunyimwa alienda kutangatanga huko mabarabarani, na aidha akakanyaga waya wa shoti, au alifumaniwa mahala, akapigwa na kupelekea mauti!

     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yawezekana kabisa!

    Mwenzio alikuwa anakupa ile kitu katika namna ambayo huwezi kuielezea halafu ghafla tu anakatisha huduma; hamna maelezo wala shutuma; kila ukiuliza anakwambia hakuna tatizo; lakini ndoa unaendelea kunyimwa; lazima ushikwe na kihoro na ukikosa ushauri mwafaka presha inakupanda na hapo kama hakuna huduma lazima uzimike!
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mmmh!!! si ungewauliza. labda walimaanisha jamaa alikuwa napiga nje akapata ngwengwe ikamchukua...
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    weeeee! hafi mtu hapa! walahi bilai ndugu yake balali!!
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    labda akakanyaga miyawa jee! mke kamuua mumewe hapo na familia ya mume walitakiwa wam sue mwanamke :D
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wewe ndio utakuwa wa kwanza kunipigia simu usiku wa manane nikubembelezee arudi!
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    May 11, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mie huwa hata sielewi hii mambo inavyokwenda-
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni huko uswazi kwetu Gaijin; sio Downtown New York! hau du zey pruv?
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hujaelewa sredi ama kitu gani?
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kafa kwamawazo ya kunyimwa ndoa. Labda aliwaza sana kwa nini siku hizi sipewi! Labda kuna mtu mwingine anapewa instead. Hayo mawazo ndo mpaka kifo.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mmh hata sipati picha mazingira ya hiki kifo yalikuwaje
     
  14. T

    Tall JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siyo kummua.lakini usimnyime kwa kumkomoa au kwa vile kidumu chako kimekuchosha
     
  15. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuwauliza isingewezekana ndugu yangu, kinamama wa mjini wana mambo, wangeweza kuanza kunisuta kwa kuwaingilia kwenye umbea wao. Mie nilikaa kimya tu kama nasikiliza redio vile.
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,036
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280

    sijui kama lina ukweli hili kwamba kunyimwa unyumba Mume anaweza kufa, lakini kwa maoni yangu kunyimwa unyumba ni sababu tosha kabisa ya kuvunja ndoa especially hata kama ulimkosea mwenzako ukamuomba samahani naye akatamka amekusamehe lakini wakati huo huo akiendelea kukuadhibu kwa namna yake.
     
  17. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie presha ya hivyo sipati ng'o. Tena nasema hapa wazi hata siku nikipata mchumba nitamwonesha hii post. Mke akininyima bila sababu ya maana na mie namyima, tit for tat. Na sitamuomba tena. Na tena hali ikiendea hivyo bila reconciliation, nadhani hizo ndio zile irreconcilable differences ambazo kwazo ndoa inavunjwa rasmi, kila mtu ajue hamsini zake, hakuna haja ya kutesana.
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mimi ningekufa, tena after three days.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Una-addiction? Wasiliana na Dr Manyuki
     
  20. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inabidi ni murder case ehh?
     
Loading...