Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumlima memo mfanyakazi kwa kujibu mkutanoni ni njia sahihi kutishia wafanyakazi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 29, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wana ndugu naomba msaada wenu kama si fikra zenu
    kuna rafiki yangu majuzi walikuwa na mkutano ofisini mwao
    baada ya hapo siku mbili zilizofwata akalimwa memo na mabosi wake
    aache kuwasha mdomo wake wakati wa mkutano kisa tu alikuwa akiwatonesha
    kidonda mahali pake....inasikitisha sana na jamaa very bright ila najiuliza hizi njia ni sahihi kumnyima mfanyakazi haki yake ya kuongea

    ama kuna haja gani yakuwa na mikutano na huku watu wakiogopa...
    nafikiri tunaitaji kuwa na viongozi wanaokubali mabadiliko wanaokubali kubadilishwa sehemu moja kwenda kwingine jamani.....mo nakumbuka wakati nikiwa CELTEL UJINGA kama huo ulitaka kuntokea sikuuachia na mpaka leoo hii viongozi wote wana adabu kwa wafanyakazi.....viongozi wacheni wafanyakazi wanavyowaheshimu nanyi mjiheshimu hvyo hvyo
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    1. Umesema "Kumlima memo mfanyakazi kwa kujibu mkutanoni ni njia sahihi kutishia wafanyakazi?? " unaweza kutafsirika kwamba kuna njia sahihi ya kumtisha mfanyakazi, kamwe hakuna njia sahihi ya kumtisha mfanyakazi kwa hiyo hata kabla ya kwenda kwenye details premise ya heading yako iko kushoto. Subtly but deeply flawed.

    2. Kama unafanya kazi kwa watu.Popote unapofanya kazi, fanya muajiri akuhitaji kuliko unavyoihitaji kazi.Kama ni kwa kisomo, ujuzi fight everyday uwe katika sehemu ambapo boss anawaza kila siku akiombea usiondoke.Then utaweza kupata uhuru wa kusema unachotaka.hizi habari za kuona kazi ni kama neema ndizo zinafanya minyanyaso hii.

    I know it can be unrealistic in terms of not everybody can be that influential, lakini ukweli ndio huu. make them need you, don't need them. Ama sivyo utakubali minyanyaso tu.
     
Loading...