Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumlalamikia lecturer

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Plato, Jul 17, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndg,naomba utaratibu ninaoweza kuufanya,kulalamikia lecturer ambaye amenicarrisha,kwa kukataa kusahihisha asignment paper yangu,na hataki kuirudisha.mtihani unafanyika alhamisi.naweza kufanya nn ili haki itendeke na nifanye mtihani?
     
  2. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Swali kwako Plato, kwanini amekataa? Yawezekana ulichelewa kuisubmitt, haiwezekani akakataa hivi hivi bila sababu, lazima kuna issue wewe na huyo lecturer, au mmegongana anga fulani? Haya pole sana ila tueleze kwanza kilichopelekea yeye kukataa yawezekana wewe una tatizo
     
  3. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kiufupi yeye ni mkorofi.anakataa kupokea photocopy ila orijinal tu.sasa komputer nyingine wino haukolei.anadhani ni photocopy jambo ambalo si kweli.analazimisha.kesi hii imewakumba watu 27.mimi aliponiuliza niliargue kuwa japo kazi yangu si photocopy,lakini kosa lingekuwa kama nimeiba kazi ya mtu.baadaye alitaka tulete manuscripts.mimi nilipoleta akaikataa akisema mm nimesema nimeiba kazi ya mtu.alinimis interpret.so alikataa kupokea manuscript,na ameniambia nifanye chochote.
     
  4. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hicho chuo chenu hakina by laws? Soma by laws uchukue hatua kulingana na taratibu za chuo chenu. Ukiuliza hapa JF, kila mtu ana experience ya chuo chake sasa atakushauri kulingana na chuo chake badala ya hicho ulichopo wewe. Kulingana na kesi ilivyo, kokote utakakopeleka bado atakushinda, vinginevyo uombe usubmit softcopy ya kazi yako. Mwambie akupe email address umtumie kwenye email. Na kama hayupo tayari, andika baru kwa VC academic kupitia kwa head wa idara husika na kwa dean wako.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Walimu wengine bana...!!au mmechukuliana wanawake mkuu?
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kwan nyie hamna quality assurance bureau? nenda huko katoe malalamiko yako in writing, pia kama kuna fomu za course evaluation zitumieni ipasavyo kumuadhibu.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    mamabo ya madem baab.. chunga sana kutoka na demu wa profesa
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kama unaweza we jishushe tu. Muombe msamaha hata ukionekana mjinga sio mbaya ilimradi tatizo liishe usiwekewe incomplete. Yawezekana labda ulibishana nae sana akaona labda umemdharau kwenye kazi yake, na kama alivosema mdau hapo juu, muoneshe pia soft copy manake huyo anaweza asikusaishie hata mtiani alafu mwisho wa siku unaambiwa umedisco!
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hii ndio Tz...ukifeli lecturer anafurahia badala ya kukusaidia
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hii nayo inabidi iwe tahadhari yakhee coz unaweza kujikuta unagraduate kabla ya muda aisee!!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Halafu mishahara yao minono, japokuwa wapo wanaodiserve.
     
  12. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duuuh, mkuu wangu! Kama niaje niaje muombe usubmit hata softcopy basi! Kucarry mkuu sio ishu kabisa! Angalia na the other side of the coin mkuu! Ol in ol,pole sana
     
Loading...