Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumkumbuka Mary Shoo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lubazi, Oct 21, 2011.

  1. l

    lubazi Senior Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mama alikuwa mmiliki wa majumba kadhaa maeneo ya masaki, mikocheni na mbezi jijini daressalam hata uingereza alikuwa na majumba, aliendesha biashara zake kwa mafanikio makubwa.
    Alianza na biashara ya kuuza kuku na kutengeneza tambi mwanzoni mwa miaka ya 80 kabla ya kujikita na kununua viwanja na kujenga majumba na kisha kuyapangisha
    kama wiki mbili zilizopita alivamiwa na wezi nyumbani kwake masaki inasemekana wezi walimpiga pamoja na mlinzi wake wakachukua kama kiasi cha zaidi ya bilioni 1 alifariki baada ya siku 5 kutokana na majeraha aliyopata katika hospitali ya navy masaki
    siku moja kabla ya tukio alikuwa ametoka kuuza nyumba yake mojawapo anayomiliki kwa makadirio ya sh 800 milioni na kwenda na ela za mauzo hayo nyumbani kwake
    marehemu ameacha mtoto mmoja anayeitwa pamela ambaye alimsomesha kwenye vyuo bora kabisa uingereza na kupata masters in economics na kufanikiwa kupata kazi nzuri uingereza
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    watu wengine bwana, huyo Mary Shoo alikuwa na maslahi gani kwa taifa letu? tunatakiwa kumkumbuka kama nani? unataka kutulazimisha tumkumbuke mtu aliyekuwa hana elimu ambae anaweka shs bilioni 1 ndani badala ya bank?
    saa zingine mkiondokewa na mahawara zenu msituletee hapa,
     
  3. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    watu wengine bwana, huyo Mary Shoo alikuwa na maslahi gani kwa taifa letu? tunatakiwa kumkumbuka kama nani? unataka kutulazimisha tumkumbuke mtu aliyekuwa hana elimu ambae anaweka shs bilioni 1 ndani badala ya bank?
    saa zingine mkiondokewa na mahawara zenu msituletee hapa,
     
  4. l

    lubazi Senior Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikuwa mfano wa kuigwa kuwa alikuwa mfanyabiashara mwanamke aliyefanikiwa kwa jitihada zake hasa ikizingatiwa sio rahisi kwa tanzania ya leo mwanamke kufanikiwa kwa kiasi kikubwa kama chake
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Plz. Punguza mikwala ingekuwa haikuhusu usinge changia.
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ukitaka kila thread ikuhusu wewe hapa jf, utachemka tu!.
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hella zote waeka ndani ili iweje...au ndo akijisikia kutabasamu anaenda zichungua!
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mfano wa kuigwa na kina mama
    namlaumu kwakufanya kizamani kuweka hela ndani, simple wakamatwe aliowauzia ndio
    hao hao waliopanga dili na huenda ndio hao hao walimshauri achukue hela nyumbani badala ya bank.
    polis wako wapi au nao washahongwa??
     
  9. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    R.I.P mama
     
  10. o

    optimus New Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa na wewe, mtu mwenye mafanikio anaweka bilioni nyumbani kweli?? au kulikua na nini behind it?

    hata aliyenunua, hivi kweli unaweza ukatoa 800M cash?
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    RIP Mama Macaroni! Pole sana Pamela...
     
  14. aye

    aye JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nlisikirika nlivoskia alivoibiwa hakwenda kuripoti kituo polisi badala yake alilala ndani mpaka mauti yalipomkuta na chaajabu aliishi peke yake kwenye mjumba na mlinzi tu,mchagga huyu hakuzikwa kwao na uwezo ulikuwako najiuliza maswali lakini jibu spati mazingira ya mama huyu yalivyokuwa
     
  15. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Kuna mv mmoja hapa JF ana signature inasema ...ficha upumbavu wako... INAONYESHA HUJAMUELEWA KABISA
     
  16. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Lubazi acha kutudanganya hapa! Huyo mama watu tunamjua sana hakuwa mfano wa kuigwa wala nini, utajiri wake aliupata kutoka kwa kibabu kimoja cha kizungu alichoolewa nacho na baadae kikafa kimtindo! Huyo mama ana nyumba chache tu kama mbili au tatu, hiyo ya masaki iko karibu na supermarket zamani masaki ilikuwa inaitwa europa supermaket miaka ya 84 alijengewa na hicho kizungu kibabu kabla hakijafa.mama wa kimachame kila mtu anajua tabia zao za udhulmati bana!
     
  17. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pamela Shoo ni mchungaji huku UK
     
  18. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    saragossa acha uongo aliyeoloewa na mzungu
    ni mdogo wa marehemu Martha na ni kweli anamiliki
    nyumba zaidi ya7 masaki wacha mikocheni na mbezi
     
  19. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wivu huo, inauma ee!? hapo umepata habari zake baada ya kufariki,je angekuwa hai hicho kisokolokwinyo chako ingekuwa balaa!
     
  20. o

    optimus New Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    watu mnaishi maisha yenu kutaka kujua maisha ya watu wengine kwa nini. hao polisi wenyewe manaosema wanachukua muda gani kufika kwako ukkipiga simu? na ukienda huko kituoni chances za kupata vitu vyako vilivyoibiwa ni Zero. As far as kuishi peke yake ulitaka aishi na nani?watu tunazaa watoto and at some poit we have to let them live their lives move on , ulitaka akuadopt?
    kuna sheria ya wachaga inayosema lazima wazikwe kwao? i dont think so. she lived he life the way she saw fit...
    acha kutafuta majibu ya maswali yasiyokuhusu ,concetrate kwenye maisha yako and hopefully you you will get answers to the questions you really are avoiding about you.
     
Loading...