Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumkataza Magufuli kubomoa majengo yaliyojengwa kwenye hifadhi za barabara ni ujinga mkubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hakikwanza, Mar 25, 2011.

  1. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mimi binafsi na muunga mkono Mheshimiwa waziri kwa kubomoa majumba yaliyojengwa kwenye hifadhi za barabara na yote yanayoendelea kujengwa.Unajua kuna watu hadi sasa wanaendelea kujenga majumba ktk hifadhi za barabara ukimuuliza anakwambia kwani zitajengwa leo hizo barabara? Halafu ikibomolewa anataka fidia,pia nyumba hizi zinaleta ajali,unakuta saa nyingine gari limekata breki dreva inatakiwa atafute eneo la usalama wa kujiokoa,sasa eneo la usalama ni hifadhi ya barabara nahapo unakuta nyumba zimejengwa,Dreva anagonga hizo nyumba kujiokoa au anabaki barabarani kuhofia kugonga watu wengi na baadae ni maafa makubwa yanatokea.Halafu watu wanakurupuka kumkataza bila vigezo huu ni upuuzi.Pia mpangilio wa makazi umekuwa mbovu kwa kuwa karibu na barabara kwani barabara ni nyembamba halafu majumba yamezikaribia hivyo hata ukiharibikiwa na gari hakuna sehemu ya dharura ya kuegesha gari hasa mijini,hivyo gari unakuta limeegeshwa barabarani na kuwa chanzo cha ajali.PIA WATANZANIA HATUJAMBO KWA KUVUNJA SHERIA UKIANZA NA VIONGOZI WETU NA BAADAE MWANANCHI WA KAWAIDA sasa mheshimiwa anakomesha wengine wanakuja na matamko ya kumpinga huu ni ujuha haswa.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo ni sawa na kuahirisha msiba ila kufa mtu kesha kufa kuna siku tutazika.
    Hayo majengo yatajabomolewa iwe leo au kesho tena kwa aibu kubwa.

    Hifadhi ya barabara inatumika kwa mambo mengi ya kimaendeleo mfano kupitisha mabomba ya maji taka/safi,umeme,simu,gesi na yanatakiwa yapishane kwa distance flani flani.
    pia ni njia ya dharura in case things go wrong.(HAPA JK anatuamianisha hayo matumizi yatafanyika huku nyumba zikiwepoo kama si ujinga)?
    Pili Magufuli hajavunja sheria wajenzi ndio waliovunja sheria sasa JK anasupport wavunja sheria
     
  3. m

    mbinayamaswa Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uifikilie kubomoa tu, hawa watu waliojenga kwenye maeneo hayo wamepewa viwanja na halmashauri za miji na majiji, hivyo uamzi wa kubomoa bila kufuata utaratibu siyo haki ya msingi, wakulaumiwa ni watu wa mipango miji na idara ya ardhi ya eneo husika , vilevile serikari hawaweki vigingi vya kuonyesha mipaka kwa mda muafaka, unapimiwa kiwanja inachukua miaka 10 kuweka vielelezo vya eneo , lakini yote haya ni kutokana na kutokuwa makini kwa serikali yetu, na ufisadi ndiyo chimbuko la hayo yote
    hivyo waliomkataza magufuri wako sahihi . unadhamini ghari kuliko binadamu????????????
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanamzuia Magufuli kwa kuogopa kukosa KURA miaka ijayo... Vile vile wanafikiri wanampunguzia UMAARUFU,.Akili zao hazijajua watu walishachoka nao.. Eti kutetea wananchi ni kuacha kubomoa nyumba zao walizozijenga barabarani... Hapo hakuna kitu..
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo red sasa kama kosa sio la Magufuli ya nini kumdhalilisha?kwa nini serikali isiwachukulie hatua kali hao maofisa uliowajata?
    DECI mchezo mchafu na haramu naunga mkono serikali kuufuta manake lilikuwa janga ILA kwa nini serikali ISIWACHUKULIE HATUA MAOFISA WAKE WALIOWAACHA DECI WAFANYE UPUPU WAO WA KUWALAGHAI WANAINCHI?
    JK aliogopa pale Magufuli aliposema 'hata majengo ya CCM napomoa"
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    haa haaaaaaaaa haaaaaaaaaaa ... mkuu punguza hasira...!
     
  7. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukifanya kazi na ****** halafu aone au ahisi unapata sifa nzuri kumzidi lazima aweke mizengwe tuu!!
     
  8. n

    ngoko JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanamwekea kidhibiti mwendo asije akamaliza mtaji wa CCM wa 2015
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    waziri ngwini.

    rais ngwini.

    ndiyo maana hata wakikatazana hawawezi kujenga hoja kihandisi.
     
  10. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Duuh, mmezugwa mkazugika!! bado mnawaza CCM inaowachapa kazi, Magufuli,jk,Pinda lao moja wanatucheza shere! kajifunze Polituical game uone sio kukumbilia kushika mwenge wa upambe!!
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    jk si bingwa wa kusahahu!?

    nakumbuka ajali moja ilishawahi kutokea eneo la Kimara ambapo gari iliacha njia na kugonga nyumba iliyokuwa kandokando ya barabara na kuserereka mpaka chumbani na kuuwa watu wawili waliokuwa wamelala.

    kikwete is no serious.
     
  12. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huyu JK na watendaji wake hasa PM wote ni wa ajabu, ikiwa watamzuia J P Maghufuli kubomoa na wanataka barabara za flyover wanategemea zitajengwa vipi mijini bila kubomoa??????? Vitu vingine lazima uvitoe sadaka kupisha vitu vingine!!!! Kama ujenzi wa nyumba mpya lazima ubomoe ya zamani pamoja na kukata miti ingawa vyote ni muhumu. Maghufuli anafanya kazi yake yuko sahihi ni bora kumuacha ili nchi ipate maendeleo!!!!!!!! Kumzuia ni kudumaza maendeleo!!! Mwenye akili ataona ujinga unaofanywa na hao viongozi!!!
     
  13. B

    BUBE JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    Hapo kwenye red.

    Mimi sijajua kama mtu akivunja sheria inahitaji huruma! Vile vile sina hakika kwenye hili kuna haja ya kumwambia Magufuri awache kubomoa. Endapo watu walijenga bila utaratibu NYUMBA na vingine vibomolewe iwekwe miundombinu. Haya mambo ya kuwambia watu wasubiri wawe na utu ndo yalisababisha rais kuwambia wezi wa EPA warudishe hela ikiwezekana wasamehewe, kana kwamba mwizi anaweza kuiba na kukwepa mkono wa sheria. Endapo matatizo yako kwenye halmashauri za wilaya, basi hizo ndo zibanwe na wamiliki wa nyumba na kuwafidia wala si kumzuia Dr Maguifuri kufanya kazi yake
     
Loading...