Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumkapenia Kikwete kwamgarimu Mwakyembe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kasyabone tall, Sep 29, 2010.

  1. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Hotuba ya Dr, mwakyembe leo iliambatana na mbwembwe, matusi na dharau za kila aina, Lakini matusi yalizidi pale alipotaka wananchi wamchague kikwete na wananchi kupinga wazi wazi.

    Alianza kumpigia debe Kikwete kwa kuwaeleza watu kuwa Kikwete anampango wa muda mrefu wa kuleta maendeleo Kyela, wananchi walipinga wazi wazi na akawaambia kuwa yeye alidhani anaongea na watu wenye akili, hakutegemea watu kupiga kelele za kupinga.

    Hakuishia hapo akasema kama kuna mwanaume apite mbele ya mkutano na kisha wampigie simu Dr Slaa kwa pamoja halafu waone simu ya nani nitapokelewa. Hivyo yeye anamfahamu Dr Slaa na kusema hawezi kuwa na maendeleo kwa Kyela. Dr. Mwakyembe leo haliishiwa hoja kabisa.

    Mkutano wake ulianza vizuri kwa kuleta stori za kupitisha jina lake ndani ya chama, na alimaliza huku akiacha watu wamechukia na wengine kuondoka pale alipomtetea kikwete na kutaka watu wamchague; upinzani alioupata ni somo kwake kuwa huyu mtu abebeki.

    Watu wamemshauri ni bora ajipie kampeni yeye na mengine amwachie Kikwete mwenyewe.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    DR. MWAKYEMBE AMESAHAU HAPA NDIPO CCM ILIPOBWAGA MANYANGAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mmeanza watu wa Kyela, hamuishi vimaneno tu!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Asipokuwa makini watamgeuka, hajui kuwa muungwana watu wamemchoka.
     
  5. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampeni za mwaka huu hazina fomula
     
  6. M

    Mukubwa Senior Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    I like the show
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa nyoka ni nyoka tu

    ushawahi kusikia mtoto anakuwa kwa baba

    jibu mnalo sio kosa lake;;;
     
  8. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    JK alikuwepo mwenyewe Kyela na muda wote kushangiliwa. Iweje sasa eti wananchi wamechukia yeye kupigiwa kampeni?

    Msaidieni mbunge wenu na wilaya yenu kusonga mbele na sio porojo kila siku. JK atashinda kwa kura nyingi Kyela.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    .......Labda wamebadilika!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimewachoka hawa si kuna machifu wawili huko Mbeya Mwangupili na mtoto wake !
     
  11. emmathy

    emmathy Senior Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siasa za MBEYA naona hazitabiliki, mie nathani wanasiasa waangalie lugha wanazotumia............
     
  12. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mwakyembe anatetea kiti cha ubunge kwa tiketi ya CCM hivyo kumsifia bosi wake sio tatizo.Tanzania tunachagua wabunge kupitia vyama vya siasa sio mgombea binafsi,sasa mlitaka afanye je amsifu Dr Slaa?
     
  13. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hakuwapa buku mbili mbili
     
  14. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Banyambala.jpg Faidini Ling'oma la Wanyakyusa
     
  15. m

    muhulo Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mwakyembe anawambia wanainchi kuwa JK anampango mrefu nao wakati hata akipita(Mungu aepushe) ana miaka 5. Aache ahadi general awe specific ni mipango ipi na itatekelezwa lini. Kama alizitaja ebu tuwekee hiyo mipango ya muda mrefu aliyonayo.
     
  16. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mwakyembe akileta mchezo naye hatutamrudisha bubgeni akitaka kutetea mafisadi
     
  17. K

    King kingo JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Huyu mwakyembe anajipendekeza nini? au anajifanya amesahau wana mtandao walivyotaka kumchakachua
     
  18. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ccm wamechakachua siasa mpaka hazina maana,unaweza kuona watu wengi kumbe wamesombwa kutoka maeneo mbali2 na kugawiwa nguo,ile hali ya kwenda mkutanoni kwa utashi haipo,kwa sababu ya kuzoeshwa huu utaratibu wakisikia mgombea wa ccm atahutubia kitu cha kwanza wanauliza posho na usafiri vp?nachojiuli mbona mikutano ya dr slaa hawaulizi posho zaidi ya kutoa chochote kuchangia!,mtoto umleavyo.....au watu wameona hiyo ndo njia pekee ya kufaidi hela yao inayoibwa na serikali ya kifisadi ya jk na genge lake lisilo na huruma na uchumi wetu,ole wenu akishinda tena mjue kabla ya 2015 tutakuwa na noti ya 100.000.VOTE 4 CHANGE
     
  19. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi jamani huko Kyela sio kule JK alikopondwa mawe miaka kadhaa iliyopita?
     
  20. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mwakyembe mwakyembe . Ondoka huko ufisadini. Na udaktari wako huwezi soma alama za nyakati? Bure kabisa
     
Loading...