Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumjua adui yako inasaidia????

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kikomelo, Aug 21, 2012.

  1. K

    Kikomelo Senior Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Za leo wana Jf, nataraji mko vzr. kuna ishu moja imenishangaza kidogo, watu wakishaona majina kwenye website ya watu kuitwa kwenye usahili basi wanaanza kutafuta information za wale wanaooneka kuwa watafanya interview nao!
    Kwa mfano kuna sehemu tuliitwa watu 8 kwa ajir ya kufanya interview ya assistant lecturer, ila siku nilipofika kwenye eneo la interview nilishangaa kuona kuna mtu ananijua kwa jina! Baada ya kuzoeana nikamuuliza alinijuaje maana sikuwa na kumbukumbu ya kukutana naye hapo kabla. ndo aliponiambia kuwa alikuwa akiingiza majina ya watu kwenye google na kutafuta habari zao kama kujua matokeo yao ya form iv na six na kujua wamesoma vyuo gani?
    Mi nilishangaa kwa kweli, na badae mtu mwingine tena akaniambia yeye pia huwa anafanya ivyo ili kujua hao atakaopambambana nao wakoje!
    Je wewe mwana Jf unadhan ukimjua mpinzani wako in advance inakusaidia au ni kupoteza muda?
     
  2. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    unaambiwa.... Mjue Adui Yako....!!!
     
  3. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    mi nadhani ni strategy nzuri, hata vitani inatumika sana
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    It's nonsense, ukishamjua candidates mwenzako ndo nini? utapata hiyo kazi? do the Interviewer ask about your fellow candidates applying for the same post?....mimi nafikiri ni Ulimbukeni tu,badala ya kuchimba kutafuta details za hiyo office unayotaka kujiunga nayo au hiyo posn you are applying for wewe unakwenda ku'dig information za candidates wenzako wana nini GPA na vitu vya aina hiyo......watakaokuwa shortlisted pamoja na mimi Wanichimbe tu kwakweli mimi nitakuwa nachimba details za muhimu ambazo najua zitanipa nafasi ya kuonekana nina cha ziada ninachokijua zaidi ya watakachokuwa wanakijua wao(GPA yangu).
     
  5. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    strategy mbovu hiyo ya interview
     
  6. K

    Kikomelo Senior Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wao wanakuwa wanataka kujua umesoma wapi, CBE, IFM, MZUMBE au UD! Na wanacheck kwenye facebook kuona ukoje na unafanya nini kwa sasa! Kama mtu kasoma TIA na wewe umesoma UD unadhan ndo utamshinda kwenye interview? kitendo cha kuitwa kwenye interview hata kama nina GPA ya 3.8 na wewe una 4.5, inamaana kuwa I can stand before na nikikushinda watanichukua mimi na 3.8 yangu! isingekuwa ivyo basi wenye 4.5 wangekuwa wanaajiriwa bila interview.
     
  7. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ndugu hao ndo wachawi wenyewe ofisini wakiajiriwa ndo kila siku wanafatilia mambo ya watu badala ya kufanya kazi,kitu muhimu kinacho kufanya upate kazi is u re competent,
     
  8. Sunman

    Sunman Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tz badilikeni angalia wa Keny wanavyowapiga pasi ndefu...tunachopenda umbea.
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni dalili ya Inferiority complex na kukosa kujiamini...
     
  10. K

    Kikomelo Senior Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nadhan tatizo ni hili hasa! Nimekupata Zion Daughter
     
Loading...